Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ondoeni huyu ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PMNBuko, Aug 23, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diwani wa Kata ya Kibeta mjini Bukoba amefunga barabara ya wapigakura wake kwa zaidi ya miaka 5 sasa. Kutokana na hali hiyo barabara hiyo imetelekezwa na Manispaa ya Bukoba kwa kuachwa bila matengenezo yoyote.

    Wananchi zaidi ya 250 wanaruka mawe na maji kama ngedere bila msaada wa Diwani wao kwa kukosa uongozi wake ambao ungezaa matunda kwa wapigakura hao kupata huduma ya barabara inayopitika.

    Rai yangu kwa Dr Slaa, ondoeni mtu huyu maana ameshindwa kutekeleza ahadi zake na anakidhalilisha Chama chetu.
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,514
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Muwe mnamtanguliza Mungu kwanza, kabla hamjamchagua mtu wa kuwaongoza. Mfano uliohai tumeuona kwa "jua kali", tuliridhika sana na maneno ya viongozi wetu wa dini eti ni "chaguo la Mungu" bila kuchanganya akili zetu mwisho wa siku tunalia na kusaga meno. Wengine mpaka imefikia wameanza kumkumbuka Mwalimu na maamuzi yake ya busara wakati ule wa mwaka 95, dhidi ya Bw. Ben na Mzee wa upepo.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Achana na barabara ya kata, Mbowe anakutaka muwape nchi miaka 5 wataondoa umasikini.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Slaa amwondoeje?
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hee diwani amegeuga mwinyi sasa,anafunga barabara tena
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mfanyeni maandamano.
     
  7. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hii nikazi yenu wapga kula,na ikiwezekana siku ya mkutano katika mtaa wenu msikose kumuuliza jambo ili,kikubwa zaidi kaguweni mapato na matumizi,isije ikawa hakuna hata Tsh iliyo letwa mtaani kwenu.
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    kaifunga kwa sababu gani?labda kuna mabomu ya ardhini!!!uliza sababu za kuifunga halafu urudi utuhabarishe
     
  9. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi si mkazi wa pale nilipata kuon ahali hii wakati wa mazoezi ya sensa nikakuta malalamiko kwa Diwani huyu. Kwa ujumla wake wananchi wamemchoka. Hafanyi lolote kabisa.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Slaa hana namna yoyote ya kumwondoa Diwani, vinginevyo ataanzisha mgogoro kama uliopo Arusha.
    Hii ndiyo shida ya nafasi za kidemokrasia!...Katiba yetu mpya inabidi isisahau mambo ya jinsi hii!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    For sure kiongozi bora si sura, kabila, tabasam wala mwonekano bali atoka kwa Mungu, japo sasa naamini ni bakora tumepigwa na sijajua kama tumejifunza mpaka 2015 ndo ntakuwa na jibu.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    we unadhani watu kama hawa wanafanya mikutano basi?
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    HEBU NI FAFANULIE "JUA KALI" na "CHAGUO LA MUNGU"..........UNAMAANISHA MUNGU ANACHAGUA MAFISADI?
     
  14. d

    decruca JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bwana Ecoli badilisha hiyo avatar yako kwanza. inatisha, ntarudi baadae.
     
  15. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona rahisi tu kumng'oa,itisha mkutano wa hadhara hapo kijijini then mchukue hatua ya kumiondoa+kufunga ofisi yake
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mchapeni bakora huyo anachafua taswira hata hivyo chadema nayo ni mchanganyiko wa watu tofauti.
     
  17. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diwani mwenyewe ni Mchungaji wa Kanisa liitwalo Chemchem. So what should these people do, how can the choice be done rightly???
     
  18. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Slaa alishatangaza kuwa nchi haitatawalika diwani kaamua kuanzisha mamlaka yake shida iko wapi?
     
  19. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya maoni yenu nimemtafuta WEO (Ward Executive Officer) wa Kata hiyo kujua kama Barabara hiyo ina mpango wa kutengenezwa na kama Diwani huyo hafungui njia je barabara itapita wapi?? Nimeelezwa hakuna mpango huo maana Diwani huyo hazingatii njia hiyo maana ana maslahi tofauti nayo.
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hili ndio fundisho ili tusifanye makosa kama haya 2015
     
Loading...