Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa ni Sokoine Mpya, Tumaini Letu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 22, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna sifa mbili kubwa walizokuwa nazo Nyerere na Sokoine. Walikuwa waadilifu na walikuwa wana wezo wa kufikiri, wachapa kazi. Hizo ndizo sifa za rais tunayemtaka leo. Kuna watu wanamwomba Mungu atupe tena kiongozi kama Nyerere na Sokoine. Ila jibu ni rais, Nyerere na Sokoine tupo nao ila labda hatuwaoni. Dr Slaa ni Sokoine ambaye baadhi ya watu hawaoni. Hata Jesus alipokuwa na watu wake hawakumtambua. Mungu atujalie tuone, tufanye maamuzi sahihi ya kuwaondoa CCM na kuweka watu wazuri kama Dr Slaa na Sitta
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah!... msimvunjie heshima marehemu.
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Eti hawa watu wako tofauti ingawa ingawa wote wanasimamia upande wa wanyonge
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizi sifa mbili za uadilifu na uwezo wa kuongoza ni watu wachache sana wanazo. Mfano Nyerere alikuwa nazo zote, Sokoine pia. Lowassa ana uwezo mkubwa wa kuongoza lakini si mwadilifu, Pinda ni Mwadilifu ila hana uwezo wa kufanya maombo yaende, JK hana sifa zote mbili, Dr Slaa kwa kiasi ninachomfahamu ni mwadilifu na ana uwezo mkubwa wa kusimamia mambo, kupambana na rushwa na hana mzaa hata kidogo. Atakuwa kama Nyerere ukisikia anakuita ikulu hupati usingizi!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    Nimeishia kucheka.
    Hivi wakiitwa waadilifu milioni moja hapa nchini Dr. Slaa naye atajitokeza?
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    uadilifu ni dhana pana sana jamani
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uadilifu mkubwa wa kupora wake za watu na kutelekeza familia...
     
  8. i

    ibange JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Definition ya uadilifu inategemea wewe ni nani. Kama wewe ni shehe au mchungaji halafu ukawa na nyumba ndogo tutasema wewe si mwadilifu. Ukiwa kiongozi wa serikali na ukawa si mla rushwa na unafanya kazi kulingana na kiapo chako wewe ni mwadilifu. Usifikiri Nyerere alikuwa hana nyumba ndogo, alikuwa nazo ila alikuwa hana utani kwenye kazi ya umma. Ni kwanini unasema Dr Slaa si mwadilifu?
     
  9. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usimfananishe Slaa na waziri mkuu wetu aliyekuwa anavaa safari buti, ana pea tatu za viatu, alikuwa analipwa shilingi elfu sita kwa mwezi, alijitolea asilimia kumi ya mshahara wake kila mwezi kusaidia matatizo ya watanzania.
    Sio mtu anayechukua mshahara mnono bila kulipa kodi akidai hiyo ni posho. Siyo mtu anayeiambia serikali ipunguze kodi ya sukari na nafaka ilhali akijua wafanyabiashara wana hoard bidhaa ili bei ipande (kumbuka enzi za wahujumu).
    TWO DIFFERENT PEOPLE WITH TWO DIFFERENT IDEOLOGIES!!..... DONT COMPARE COMRADES WITH BOSSES.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mlifungua kesi hebu mmefikia wapi nayo ? Shame on you .
     
Loading...