Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa ni sawa na obama

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 16, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilikua nawaza sana na nikatafuta wa kumlinganisha Slaa na rais yeyote aliyewahi kuishi au aliyepo.Nimegundua Dr Slaa ni Sawa na Baraka Obama.Kama dunia ilivyokua inatamani sana America kuongozwa na Obama.Basi kwa Tanzania wananchi wana hamu kubwa kusikia Dr Slaa kutangazwa kua Rais wa Awamu ya Tano.Watanzania Tusimkose Dr Slaa a.k.a Obama.Tusije tukajutia baadae kwa kutomchagua Dr Slaa.Kama mna kumbukumbu vizuri baba wa Taifa alisema JK bado muda wake,wananchi walimwahisha kua rais na madhara yake ya utendaji mmeyaona.Usishangae raisi ajae akawa Rithiwani.Fanya chaguo sahihi
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Itakuwa falme ya Tanzania
     
  3. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa akili za hawa ndugu zetu possible
     
  4. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa is a true Obama..

    When americans voted for Obama no body belive them, but that is what happen as the republican new they will win..

    Slaa will deliver all his promised what he need it time and write people around him..

    He will need to change the constitution as the one existing is very old,, To check again the EAC issued and make a firm command and the stand on that,, then the rest will come on their on in guidence of good polices..

    Viva Slaa

    Aluta Kontinua,,,, Mapambano yameanza na yanendelea....

    Mungu Mbariki Dr. Slaa Mungu ibariki Tanzania.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    CCM anguko lao laja 31 oct na 2015 ndo kitazikwa kabsaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. G

    Genda Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, Slaa naye yatampata, kama yanayomsibu Obama, baada ya kuchaguliwa?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hapo umeufunga huu mjadala
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hizi kelele za vuvuzela mwisho wake mechi ikiisha.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    that's right
     
  10. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    duh nimefatilia mwenendo wako naona wewe hujadili masuala bali matukio na watu, allah akufungue akili yako naona umeambukizwa umakamba:A S-rose::jaw:
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Tafuta shimo la kukimbilia Novemba 1. P#@^%f.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    watu ndio huleta hayo masuala, bila kuwajua watu vizuri hayo masuala yatakupita kando, ni heri niambukizwe umakamba, kuliko kupata umbowe, mmiliki wa danguro.
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nitakupa tu mwaliko uje pale uhuru stadium, sorry nitakupostia picha usije kutuchafulia hewa maana sina uhakika kama tundu lako limezibwa.
     
Loading...