Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ni msahaulifu au ni mwongo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadogoo, Oct 2, 2010.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MGOMBEA URAIS WA CHADEMA AMEANZA KUHAHA NA KUCHANGANYIKIWA BAADA YA ALIEIBIWA MKE KUFUNGUA KESI MAHAKAMA KUU!!! HABARI KAMILI SOMA HAPA: Home

    LAKINI CHA KUSHANGAZA HUYU PADRI ANAEUSAKA URAIS WA TANZANIA ANATHUBUTU KUONGEA UONGO WA WAZI PALE ALIPOKANUSHA KUWA HAJAWAHI KUWA NA MAHUSIANO YA NGONO NA JOSEPHINE MUSHUMBUSI WALA ATI HAJAWAHI KUMTAMBULISHA KTK MIKUTANO YAKE YA KAMPENI!!!! ANGALIA TENA HAPA KTK ATTACHMENT:
     

    Attached Files:

  2. M

    Masauni JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana ccm wote akili yenu ni sawa kabisa hamna jipya imebaki kuchunguza mahusiano ya ngono ya watu!!. Kamuulize kikwete yale mashuga mami ya magomeni mapipa mtaa wa msichoke aliyokuwa anayafuata usiku kipindi alipokuwa waziri wa madini alifanya nayo ngono??
     
  3. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu kwa sheria za nchi hii hatuwezi kuiongelea. over
     
  4. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wacha hasira jibu hoja!!! Haitasaidia ukiwa mkali hapa tunakwenda taratibu hoja baada ya hoja!!! Matusi, hasira , weka pembeni, kama unataka kumsafisha dr. Wako basi jibu kwa hoja!! Au chadema mumeishiwa mumeshikwa pabaya hamna pa kupumulia????
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na wewe usiku huo mulikuwanae pamoja?
     
  6. M

    Masauni JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwezi kujibu hoja za ngono mi si mmbea wala mswahili. Watu wasio na kazi kama wewe ndo mnakaa na kuongelea mambo ya ngono
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    CCM ndio wameshikwa pabaya wanashindwa kujibu hoja za maana wanabaki kutapatapa. In short huu mjadala hauna maana kwa sasa, labda subiri wasio na kazi ndio wakujibu hoja yako!
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,884
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180

    Hivi kuna mzinzi kumpita JK? Au wanahitaji tuanze kuandika na kuweka picha za JK?
     
  9. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwahiyo wewe ni miongoni mwa hao wasio na kazi maana umejibu hapa hata kama umejibu uozo!!!!!!
    haya unataka kutupa ajira lakini kima cha chini si pokei kama sio 350,000 kwa mwezi!!!!!
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kaongee na baba yako kwanza kisha uje hapa uongee hayo matakataka yako.
    Kesi ipo mahakamani weye unasaka umaarufu hapa kwa kukiuka sheria ya mwenendo wa kesi. Kwa taarifa yako tumejifunza kwa ZOMBE. haturudii makosa hapa.
    Jifunze namna ya kuanzisha hoja na siyo vioja
     
  11. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwani na wewe mwenye ushahidi usiopingika kuwa Dkt Slaa alitenda tendo la ndoa ulikuwa na Josephine wakati wanatenda hayo...au ulimsaidia jukumu hilo?

    I am sorry to say this,lakini kuna tabia ni za kike zaidi na si ajabu ukaeleweka vibaya pindi kijana wa kiume ukizing'ang'ania.No moja ya tabia hizo ni umbeya.Kama ulikwepo wakati tendo la ndoa linatokea,na kama nawe ulihudumiwa (kwa namna moja au nyingine) kwanini sukae kimya tu?Au una wivu binafsi na Josephine,ulitaka wewe-na si yeye- awe anatambulishwa kuwa mchumba wa Dkt Slaa?

    Mmetumwa kuja kutu-derail kujadili hoja za msingi lakini MSHINDWE NA MLEGEE
     
  12. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kadogoooooo Akili zako ndogo kama jina lako, mngekuwa na akili mngeandaa fumanizi mmshike ugoni lakini kwa kuwa mlikurupuka hamna ushahidi wowote kwamba Josephine ana uhusiano wa kimapenzi na slaa, kampa hifadhi nyumba ya uwani baada ya kumkuta mitaani anahangaika bila msaada
     
  13. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Kaka,

    Mimi ni mwandishi wa kujitegemea, na ninakuhakikishia kwamba kwenye sekta ya vyombo vya habari hapa nchini UADILIFU sio jambo la kutumainia. Waandishi wa habari wanaandika KUTOKANA NA MATAKWA ya yule anayewapa pesa ili waandike kile kinachotakiwa kuandikwa, hata kama ni cha uongo, ikiwa ni pamoja na kumnukuu kwa uongo mtu yeyote yule.

    Ushahidi pekee ambao unakubalika mahakamani ni ule unaothibitisha madai, kama vile picha za mkanda wa video.

    Je, Slaa AMEREKODIWA akiongea kwamba yeye hajawahi kumtambulisha Josephine Mushumbushi kwenye kadamnasi kama "mke" au "mchumba" wake?

    Tafakari. Chukua hatua!

    2010 Usidanganyike!

    -> Mwana wa Haki!
     
  14. u

    urasa JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mental poverty!!!
     
  15. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,141
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Msanii, mkuu ebu punguza ukali wa maneno mkuu. Usiuze heshima yako uliyokuwa nayo hapa kwa miaka kadhaa.
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kadogoo,kadogoo,kadogoo you also into this..? think we've got more serious matters to discuss
     
Loading...