Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa ni Kiboko; Serikali yaamuru Bei za saruji, nondo zishushwe, sera za Chadema!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Not_Yet_Uhuru, Oct 25, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SERIKALI YATEKELEZA KAULI ZA DR SLAA NA SERA ZA CHADEMA TAYARI!!

    Serikali ya CCM wanakimbiana kutokana na Nguvu na ukweli wa Uwezo wa Dr Slaa, yaogopa kila kitu kinachosemwa katika Sera za CHADEMA. Sasa imefikia kujikanyaga hadi kuamuru waziri wake afanye jinsi ashushe bei za Saruji, nondo na bidhaa nyingine...Aibuu!



    WanaJF, taarifa ya nipashe ipo chini hapa....

    ----------------------------------
    NA GAZETI LA NIPASHE
    20th October 10

    Serikali: Bei za saruji, nondo zishushwe

    Richard Makore


    Serikali imeviagiza viwanda vya saruji na nondo nchini kuhakikisha vinapunguza bei ya bidhaa hizo kwa kuwa hakuna sababu yoyote ya msingi inayochangia zipande mara kwa mara.
    Agizo hilo lilitolewa jana jijini Dar es Salaam na Katibu Mkuu wa Wizara Viwanda, Biashara na Masoko, Joyce Mapunjo, alipozungumza na NIPASHE kuhusu upandaji holela wa bidhaa hizo.
    Alisema uzalishaji wa saruji na nondo ni mkubwa lakini hajui kwanini wazalishaji hao wanazipandisha na kuwafanya wananchi wa kawaida kushindwa kuzinunua.
    Aliahidi kufuatilia kwenye viwanda hivyo ili aelezwe sababu zinazowafanya wazidi kupandisha bidhaa zao kwa mauzo ya jumla na hivyo kuwafanya wauzaji wa rejareja nao kupandisha bei.
    Bei ya nondo yenye milimita 10 yenye urefu wa futi 40 kwa sasa ni Sh.10,000 kutoka Sh. 8,000 milimita 12 Sh. 13,000 badala ya Sh. 12,000 na bei ya mfuko mmoja wa saruji hivi sasa ni Sh. 13,000 badala ya Sh. 12,000.
    Na katika hatua nyingine, Mkurugenzi wa Wakala wa Serikali Biashara na Leseni nchini (Brela), Esteriamo Mahingila, aliwataka wazalishaji na wakulma kujiwekea malengo ili kuhakikisha wanaziwekea nembo bidhaa zao zote wanazozalisha.
    Mahingila alikuwa akizungumza na wadau mbalimbali wakiwemo wataalamu wa masuala ya hakimiliki duniani ambao wanahakikisha bidhaa zinakuwa na nembo na alama kabla ya kuuzwa.

    ------------------------------------
    CCM TUNAWAARIFU UKWELI HUU! Subirini KIDOGO muone nchi inavyoongozwa kuanzia hapo baada ya kura hapo 31 Oct. Wananchi watafumbuka macho na gharama zitakuwa chini wafurahie maziwa na asali katika nchi yao. Mtasahaulika mara moja katika historia!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata wakishusha cement hadi 8000/= hawachaguliwi na mtu!
    Wakubali tu kuwa wanatoa harufu ya muozo, hatuwataki!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hizi ni chechemea za mshindwa kamwe hatuwezi kupokea danganya toto.........
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mh! hili sijui,
    Lakini si ajabu mbona mambo mengi tu ya Dr. Slaa huwa wanasema hivyo hivyo kuwa mwongo hayatekelezeki halafu wanafanya.
    huko ni kutapatapa ili kuwahadaa wananchi, maana watapandisha kesho tu, na hao wapiga kura wake walie
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Walisema watapeleka umeme Busanda waliposhinda hawakupeleka hatuwapi ushindi tutampa slaa kumbe inawezekana kumbe hata elimu bure tutaweza tunaomba wagombea wote wa Upinzani wawaeleze wananchi kwamba hiyo ni rushwa kutoka serikali kwenda kwa wanachi baada ya uchaguzi hakuna kitu kitattekelezwa
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    CCM kwa rushwa mbona kawaida yao, Lkini mwaka huu ushenzi wao imekula kwao,
    Wamelikoroga, lazima walinywe
     
  7. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Rutaaaaaaaa upo weye? umeshanunua suti ya kushangilia ushindi wa cham chetu?
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Serikali haitakiwi iagize viwanda inatakiwa utoe kodi kwenye hizo bidhaa automaticaly bei zitapunguza bila ya kutoa ushuru haiwezekani................
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    CCM kimebaki chama cha COPY and PASTE!! - Chadema ndiyo wanaongoza nchi hii - kila DR Slaa anachosema wanatekeleza na bado utasikia wanafuta ada zote za shule.

    Wanakumbuka shuka kumeshakucha.
     
  10. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona nimesikia nadhani leo asubuhi kwenye mapition ya magazeti kuwa CCM inatoa elimu bure tayari......Sikumbuki ni gazeti gani ila anayekumbuka anaweza kunisaidia.
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naam Rais akinguruma nchi inatetemeka. Tunataka saruji 5000/= bila cent
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mi nasubiri tu uongozi mpya nianze ujenzi fasta. Nyumba za kupanga zimenichosha
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wanampigia Dr. Slaa kampeni hivyo. Watanzania watajua kumbe ilikwa inawezekana, lakini haikuwa hivyo mpaka Dr. Slaa alipotamka. Watanzania watajua kuwa mtetezi wao ni nani hasa!
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata kama Saruji itauzwa Sh. 5,000/= leo, CCM haifai kupewa kura kwani itakuwa danganyatoto.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,959
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wanatapatapa, sa hivi hatujengi hadi baada ya uchaguzi!
     
  16. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata wafanye vp haja sijisaidii n'go, ccm wakujisitiriiii kwa fweza za walipa kodi mmetuletea ukatiliii..
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hata washushe mfuko wa cement ufike buku shi tano na bati mia 2 hawapati kura
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hivi vitu vinawezekana ni basi tu hawataki kukubali!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280

    Nakumbuka pia kwamba sisiemu waliiba sera ya CUF ya kufuta kodi ya maendeleo iliyokuwa ni mzigo kwa wananchi. Ilikuwa ni enzi zile Mramba akiwa waziri wa fedha. Sisiemu kwa copy and paste hawajambo!
     
  20. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi yule Kilaza Kamalaaaaa, nchi hii bwna bila mtulinga haiendi.
     
Loading...