Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ndani ya ukonga (kiwanja cha kampala)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Jun 25, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wajumbe kwa mujibu wa taharifa zilizonifikia Dr. wilbraod Slaa leo live viwanja vya kampala ndani ya jimbo la ukonga .ukifika gongo la mboto mwisho kuna kiwanja cha kampala karibu na kiwanda cha namera yaani kiltex na sungura tex kwa wale wanaovikumbuka.

    Mkutano utaanza saa kumi jioni
     
  2. k

    king11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks kwa habari yako nimeshafika sehemu ya uwanja watu wamejaa wakimngoja Dr. slaa ,
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa Banana nimeona matangazo namimi naelekea ktk eneo la tukio! PiPppppppppppooooooozzz Powwwwwwwweeeeeeeer!!!
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa hakuna kinachoendelea? Mbona kimya kirefu. Je ni macho la changa?
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimefurahi kuona tayari kuna wajumbe wawili watakaokuwepo huko. Tunaomba mtujuze yatakayojiri maana tupo mbali. Tunahamu sana kusikia atakayosema kuhusu Arusha.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tupeni habari,ninashauku sana kujua kinachoendelea huko
     
  7. g

    gasper2 Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa wajumbe mlioko huko naomba mmuombe haongelee njaa ya Arusha Monduli, tunakufa huku, hatujui nini maana ya chips mayai. Njaa ni noma. hawaombe angalau kwa siku moja wabunge wa ccm wachangie posho yao kwenye njaa ya mondoli.
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    swali langu kwa dr Slaa akimaliza kuhutubia hoja yake ya uzalendo wa nchi,itakua chanzo cha yeye kulipwa 7.5 milioni alikitoa wapi? pili kwa nini mshahara wake na chadema hwalipi kodi? nina wasiwasi hata jibu maswali haya!
     
  9. g

    gasper2 Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu usiwe na malengo madogo hivyo, kama unataka kukusanya kodi kwenye 7.5mio unaacha trilion of maoney bila kulipia kodi usizani itasaidia. Mkuu jitahidi kufikiria mbali, mkuu naomba hamsha ubongo wako. Fikiriha hata 10yrs to come. kwani mkuu huna watoto au wajukuu au ndugu ambao watahishi miaka 50 zaidi yako? je hao watakula nini kwa mwendo wa sasa. Wacha kufikiria vitu vidogo
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Vipi Mbona Kimya hii ni saa kumi East African Time au Saa Kumi GMT
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani mlioko huko mtufahamishe kinachoendelea! Asanteni
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kuna thread inayohusu dr.slaa kuwa moshi leo j/mosi.tatizo cdm huwa hawana updates.wa huko moshi sijasikia chochote,taarifa ni kongamano la duce pale chang'ombe.labda kama katoka moshi kaja dar kwa choppa.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kaahirisha
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hawa watu inabidi mtu wao wa kutoa habari afukuzwe kazi..., hakuna feedback kabisa wala matangazo ya kuwaambia watu nini kinajiri
     
  15. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi mkutano umefanyika?
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shauku ya nini, au unatarajia nini zaidi ya maneno ya kawaida?
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    I already gave up on this topic. Angalia mada ya triangle.
     
  18. G

    Godwine JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wajumbe nilishindwa kuwa live kutokana na mawasiliano ya huko yalikuwa yanasumbua kidogo lakini kulikuwa na wajumbe wa kutosha huko na
    dr. slaa aliongelea mambo yafuatayo

    1.Ujenzi wa taifa huru
    2.kulinda rasilimali
    3.hotuba ya nyerere ya mwaka 1968 akiongerea haki na wajibu wa taifa
    4.shutuma dhidi ya IGP na kitabu chake na onyo kwa IGP na watendaji wake
     
  19. G

    Godwine JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Taharifa ya Dr.slaa na wajumbe wengine leo ni kuelekea ujerumani kwenye semina ya uongozi , yeye pamoja na wanachama wengine wa chadema kwenye mpango ule wa semina za ujerumani kwa wanachama wa chadema
     
Loading...