Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ndani ya Mzumbe University Jumamosi (21/05/2011)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwota, May 19, 2011.

  1. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Harakati za ukombozi wa kweli wa Tanzania yetu unazidi kushika kasi katika kubomoa ngome mbalimbali za CCM na sasa ni zamu ya chuo kikuu mzumbe.

    Dr. Slaa pamoja na wenzake watakuwepo hapa chuoni kufungua tawi la wanachuo wa CHADEMA. Ikumbukwe kuwa kwa miaka mingi Mzumbe imekuwa ni ngome mahiri na ya kutegemewa na Chama cha mapinduzi.

    Uzinduzi utaanza saa nne asubuhi katika viwanja vya Changarawe nje kidogo ya chuo.
    Tutakuwa tunawahabarisha kitakachokuwa kinajiri siku yenyewe.

    Peoples power!!!!!!!!!!!!!
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duh, habari njema sana hizi. Watu wa Mzumbe bwana...... walikuwa wabishi sana hawa jamaa na CCM ilikuwa inajivunia sana hiki Chuo.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Habari njema sana kwa wana mzumbe, nao wamepigika sana!
    Kila siku tunaomba chadema waje kufungua tawi hapa, sasa kumekucha. peopleeeezzzzzzzzz!!!!!
     
  4. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    amen!!!!!!!!!!!!!
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dk Slaa amekuja wakati mzuri sana, hakuna KIU wala zengwe which means watu watamsikiliza kwa ufasaha. Nakumbuja miaka ile nipo pale alikujaga Makamba wanafunzi wakamwanzishia zengwe eti akadai ni mamluki walevi wametumwa na upinzani.

    Mzumbe hii nafasi muitumie vizuri sana kuimarisha CHADEMA hapo chuoni manake CCM walikuwa wamedominate 100%. Ilifikia mahali hadi kwenye kugawa vyumba tunawekeana zengwe na CCM.
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    The following user says thank you to Gwota;
    Mkeshaji
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hapo mzumbe ccm ilikuwa na mizizi sasa kitendo cha kufungua tawi hapo ni kung'oa mizizi..safi sana chadema
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama tulivyofanya yudomu.
     
  9. S

    Stany JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we also welcome u to muccobs dr,we still value and need chadema 4 real redemption.peoplz...zz
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    A revolution foundation stone is being laid in the politics of Tanzania...Atakayesema MAANDAMANO hayana maana anatakiwa aende mwenyewe kwenye jumba la makumbusho akakae huko watu wamshangaa!
     
Loading...