Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ndani ya Moshi Juni 25, Jumamosi na wanafunzi wa vyuo vikuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Jun 23, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajanvi,

    Jumamosi ya tarehe 25, June 2011 Dr. Slaa (PhD) atakuwa moshi kwenye kongamano la CHADEMA kwa wanafunzi wa vyuo vikuu vya moshi. Ataambatana na makamanda wengine wa CHADEMA. tafadhali tuwajulishe wanafunzi na wakazi wa moshi kujitokeza kwa wingi. *I cant wait kumsikia tena Rais wangu.

    Vyuo vishiriki, MUCCoBS, KCMC, Mtakatifu STEPHANO, MWIKA, MARANGU etc..*
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Habari nzuri sana hii.
     
  3. n

    ngurati JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Masahihisho ni June 25, 2011. Siku ya jumamosi
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kila la heri vijana na Raisi wetu wa moyoni
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Vp intelligensia imeruhusu?
     
  6. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    hahahahah inteligensia..vyama vya siasa vimeanzishwa kwa sheria!!
     
  7. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ebwana hiyo Marangu ni marangu TTC au marangu chuo kipi?
     
  8. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Dah! nna ham na hyo siku usipime! naombeni jameni wenye uwezo wa kuongea na mkubwa wetu Phd SLAA, jamani asiache kuja kutusalimia Arusha! Vyuo vikuu tunamsubiri, atufikirie japo yawezekana akawa hajaiweka ratiba hii, plz plz plz mwambien!, we love that tarented person, our honorable president!
     
  9. n

    nzom Senior Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona tha same day kua atakua duce unaweza tujuza hilo plz
     
  10. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwa watakaokuwa tayari kwenda huko kuna watu wana-organise usafiri utakaoanzia viwanja vya Biafra karibu na chuo kikuu Huria so ur warmly welcome to join n listen to ur Presidaaa
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Kila jambo la heri huko Moshi .
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Naona a loser Dk Slaa atakuwa uwanja wa nyumbani
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana,fanya kazi bila kuchoka!!
     
  14. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Tunaomba awe na ratiba ya kutembelea mikoa yote kuongea na wanafunzi pale penye vyuo vikuu.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nyumbani kwao ni karatu!moshi siyo kwao au una maana nyingine mkuu!!
     
  16. n

    nyantella JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tusubiri maandamano kama kawa!
     
  17. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kuna thread imeletwa juzi inasema Dk Slaa atakuwepo TTC Chang'ombe akifungua tawi la CDM DUCE tar 25 june 2011.Hii ya Moshi tena mbona tunachanganyana,kipi ni kipi.
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyu bwashee naye ivi si awaache hao madogo wapige book? mbona anataka kuwa force kuingia ktk siasa? kwa hiyo list ya vyo ulivyotaja siwezi kuvishangaa sana kwani ni vya kanisa na Slaa amejikita katika kuwagawa watanzania kwa misingi ya dini ndiyo maana yeye utafutaji kura au support ume base makanisani. we are watching all your movement
     
  19. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mllio karibu naye - mwambieni akimaliza kuongea na wanafunzi VYUO VIKUU VYOTE TANZANIA - apange ratiba ya kuongea na WAFANYAKAZI wooooote TZ
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Samahanin wakuu,naomba kueleweshwa,moshi kuna vyuo vikuu au muanzisha thread anazungumzia college za ualimu kama marangu ttc na ile college ya ushirika!naomba kujuzwa hvo vyuo vikuu vilivyopo moshi...
     
Loading...