Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa ndani ya Ifakara leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 30, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Leo Dr Slaa ametinga ndani ya mji wa Ifakara na kufanya mkutano mkubwa ambao haujawahi kutokea hapo, kufuatana na habari nilizopata kutoka kwa swahiba wangu kule.

    Anasema ingawa mkutano ulifanyika saa 5 mchana, lakini ulikusanya watu wengi mno ambao walifika bila kupatiwa usafiri wowote au bila ushawishi wowote.

    Anasema kuanzia jana, viongozi wa CCM wa wilaya wamekuwa katika vikao visivyokwisha kujadili ujio wa Dr Slaa, mgombea ambaye amebadilisha sana upepo wa kisiasa sehemu hiyo.

    Nimemwambia anitumie picha akiweza kuzipata.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Safari kuelekea Iringa imeiva. Wanyalu kaeni mkao wa kula.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Picha ziko hapa hapa jamvini tayari
     
  4. t

    talumba mkiwa Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya haya wadau wa iringa kazi kwenu
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    iwe mwaka huu au 2115 au 2020 CCM ina mwisho.kama vile BABELI CCM ina mwisho ALELUYA:llama:
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mdharau mwiba humchoma
     
  7. g

    glojos88 Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila dalili inaonyesha kuwa CCM itaanguka mwaka huu. Wengi wanasema kuwa Makamba ni Chaguo la Mungu kwa ajili ya kuingusha CCM.
    Kikwete aombwe kukubhali matokeo isiwe kama ile ya Mrema iliyoibiwa. Alishinda kura zikaibiwa kulingana na taarifa zinazotolewa.
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    weka bas
     
  9. g

    glojos88 Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete anapita kila mahali kwa kuwaaga wananchi na sio kuomba kura. Kura alishakataaa.
     
  10. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Kuna habari ambazo zimeenea Kyela kuwa Dr Slaa anakuja tarehe 4-10-2010, na atahutubia mpaka vijijini. Japo baadhi ya viongozi wa chadema wanathibitisha hilo lakini ratiba yake haioneshi kitu kama hicho. Kama kutakuwa na habari zaidi tunaomba kujulishwa undani wa hili jambo ili tuweze kupangilia mambo yetu vizuri na kuhamasisha watu. Asantateni
     
  11. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini Dr Slaa husahau mara nyingine kuambatana na Jose? Ni kivutio kikubwa!
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tupelink mzee
     
  13. u

    urasa JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona watu wa viwanja 60,lipangalala,kibaoni,michenga watabadililka na kuiangusha ccm
     
  14. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hatuzioni picha mkuu?au unatubabaisha.Tupe link basi.
     
  15. h

    hagonga Senior Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupeni picture jameni!
     
Loading...