Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ndani ya Babati katika picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Sep 3, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    [​IMG]

    Mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willbrod Slaa, akihutubia mkutano wa hadhara wa kampeni, kweny Uwanja wa Kwarah mjini Babati mkoani Manyara jana. (Picha na Joseph Senga)

    [​IMG]

    Sehemu ya umati wa wakazi wa mji wa Babati na vitongoji vyake, wakiinua mikono juu kuashiria kukubaliana na hotuba ya mgombea wa urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa (hayupo pichani), wakati wa mkutano wake wa kampeni, uliofanyika kwenye Uwanja wa Kwarah mjini humo jana. (Picha na Joseph Senga)

    Leo atakuwa Hanang na Mbulu, nikizipata picha nitaziambatanisha
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naomba Mungu na siku ya Uchaguzi watu wawe wengi hivi ili TUWAANGUSHE CCM KWA KISHINDO na kuwazui kuiba kura kama walivyo zoea
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mhhhh! Kuna mambo yanatisha.
    Hebu angalia mgombea urais (rais mtarajiwa) anavyolindwa. Katika picha zote nne utaona kuna Polisi wa kawaida 1, Usalama barabarani 3 na wakampuni binafsi(kama si mgambo wa Halmashauri) 2.

    Hivi kwa umati huu likitokea la kutokea watafanya nini hawa? hawafu hawajakaa kama walinzi bali kama wasikilizaji.

    Kaaazi kweli kweli.
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona mm picha sizioni?
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una matatizo ndio maana huini picha
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama nimeona vibaya, mbona wanaonekane wengi wana umri chini ya miaka 18 hasa safu ya mbele? Watasaidia ushindi kweli au watawashawishi wazazi wao?
     
  7. senator

    senator JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona watoto wengi hpo mbele ambao kwa mtazamo wangu hawajitimiza hata umri wa kupiga kura!!
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umenichekesha hapo hahaha
     
  9. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnadhani hao hawatafikisha miaka kumi na nane? Na hakuna kulala mpaka kieleweke nyinyi mnadhani ina maana gani?
     
  10. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watoto wapo safu ya mbele, wamekuja kusikiliza jinsi haki zao na nchi yao inavyoumizwa na mafisadi na hivyo watakua wakijua hilo na watakuwa wapiganaji tangu sasa hadi watakapoanza kupiga kura.

    Mikutano yote including ya CCM watoto wanahudhuria kama kazi. Hata hivyo watoto waliopo kwenye mkutano wa Dr Slaa ni percentage ndogo sana ya umati wote uliohudhuria. Hivyo hapana shaka kuna wapiga kura wakutosha kumwangusha Goliath
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naogopa kusema unajipotosha. Umekataa kuiruhusu akili yako ikitafsiri vizuri kile unachoona. Watoto katika mikusanyiko kama hii lazima watakuwepo.
    Kinachonekana kwenye picha ni kuwa watoto wako mbele mistari michache kwasababu wanataka waone (kwani wao ni wafupi). Hebu angalia mistari ya nyuma ambayo ni mingi zaidi unaona nini.

    Kama huoni kitu nenda JF-Doctor kwa ushauri zaidi.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watu bwana umeona watoto tuu,infact decision making nyingi katika familia they are based on the influence of watoto.
    Imagine mtu anashindwa achana na mumewe kisa watoto nani atawalea.
    So uwingi wao apo pia ni dalili tosha ya msukumo toka kwa wazazi wao na ata wakikuwa tayari watakuwa wanajua nini kinachijiri ktk siasa za Tz
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Siko kinyume sana na walio wengi humu ndani, naandaa CV yangu mambo yakiwa mazuri mnipe hata ukurugenzi wa shirika moja la umma nami nionje angalau kwa miaka mitatu matunda ya uhuru
     
  14. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    du hao watoto hasa washule za msingi sijui kama wanaelewa chochote. maana akija mgombea mwingine wanajaa hivyo hivyo
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mara nyingi ni ngumu kwa wanadamu kuukubali ukweli ila uhalisia ndo huo..yaani pale watakuwa wamekuja kutokana na ile helikopta nadhani ilipiga misele kwenye viunga vya babati na watoto kwa kupenda ushabiki maandazi wakajazana kwenye tukio ..,pale walikuwa wapo wapo tu wanasubiria labda thoda au maji!!
    Kampeni ngumu kweli jana niliona mgombea waCUF alifika eneo la tukio hakukuwa na mtu ikabidi zifanyike juhudi binafsi za kuokoteza watu waje kwa mkutano!
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ebu angalia hizo picha vizuri! wapiga kura hapo ni 20% tu, hao wengine hawana sifa za kupiga kura.
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    20%?, you are joking, hawana sifa kwamba hawakujiandikisha, how do you know that?
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa sababu hana kambi ya mafisadi
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa sababu macho na akili yako vimeegamia ubishi, ndiyo maana umeona watoto tu!
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu acha hizo, yaani umeshawasahau wale watoto waliokuwa wanapewa peremende na muungwana!!
     
Loading...