Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa nayekupata ulinzi wa mikoba ya sheikh yahaya husein

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivia, May 22, 2011.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wataarifa Aliyeachiwa kurithi mikoba/utaalamu wa sheik yahaya ni mwanaye mkubwa aitwaye Hasan. Kijana huyu kwa mujibu wa zito kabwe kupitia gazeti la mwananchi ni KADA wa muda mrefu wa CHADEMA.Kufuatia urithi huo niimani yetu kuwa ule ulinzi alokuwa akipata JK , sasa utahamia kwa dr slaa. Kwa upendo wa kijana hasan kwa chama chake lazima ahakikishe viongozi wake wanakuwa salama. CDM msihofu tena kiongozi wetu atakuwa salama.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    upuuuuuuuuuzi, pumba
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good analysis ila mtu alazimishwi kupewa ulinzi na Dr. slaa hajawahi kuomba ulinzi.

    Kijana ni kada tu wa CDM na siyo kosa ila ni kosa kuhusisha ukada wake na ulinzi wa DR Slaa.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukada na huo urithi vina uhusiano gani??
    Wakati mwingine ni busara kukaa kimya kuliko kujidhalilisha kwa kuandika visivyo na kichwa wala miguu.
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata jk hakuwahi kuomba huo ulinzi ila kwa mapenzi yake mwenyewe alijitolea hivyo hata slaa inawezekana.
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    sio tu mwanachama kwa taarifa yako pia aligombea udiwani magomeni kwa tiketi ya chadema, ila sidhani kama hili la unajimu linarithiwa kwa sababu ni elimu na sheikh yahya alisomea sina uhakika ka Hassan kasomea au la? so hoja yako haina msingi fanya kwanza utafiti usiropokeropoke kama Nape
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sioni connection yoyote ya huyo mtoto na Dk. Slaa kupewa ulinzi wa majini. Nadhani ulikuwa unataka kufurahisha genge.
     
  8. N

    Nguto JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Subiri aseme mbona unamuwekea maneno mdomoni?
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huu upupu kauweke kwenu
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    makada wa CDM wako wengi mbona hatuwaoni kulinda. Hata huyo unayemtaja anaufahamu wa shighuli hizo siku nyingi mbona hakuwa mmoja wa walinzi wa Dr Slaa iweje leo. Puuzi kubwa wewe kakojoe ulale!
     
  11. K

    Kivia JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ulinzi atapewa usiwe na shaka kijana. Kwani hatatozwa gharama yoyote.
     
Loading...