Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa na wabunge wawili wakamatwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 2, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanahojiwa na polisi kwa kuendesha mkutano jana. Cha ajabu jeshi la polisi lilikuwepo wakati wa mkutano kutoa ulinzi. Radio one

    UPDATE: baada ya kuhojiwa kwa muda na polisi Kahama, Dr Slaa na wabunge wawili wa CHADEMA waachiwa hadi upelelezi utakapo kamilika. Wanaelekea kagera. RADIO1 STEREO.
     
  2. baina

    baina JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa nimeamini kwamba hata humu jamvini kuna watoto wa jk
     
  3. Blaque

    Blaque Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Kupitia itv,nimeona maandishi yakisema Dr Slaa akamatwa kahama,please wadau tujuzeni kwa kina nini kinajiri kwa kina
     
  4. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata wafanyaje hawawezi shindana na nguvu ya umma,walichakachua wenyewe sasa yamewarudi
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    amekamatwa kwa lipi? maana hata Arusha alikamatwa!
     
  6. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanasema Chadema hawa kua na kibali cha kuendesha mkutano.
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Alilolisema JK linatimia, kwamba wao kama serikali wako makini, watahakikisha amani haivunjiki, kaacha maagizo wakamatwe wakati yeye hayupo. Atasababisha machafuko, timing sio nzuri. watu waliohamasika kuandamana wanaweza kuhamasika kumfuata Slaa, kitakachotokea JK anakijua.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ndio agizo aliloacha kikwete? watu wamesema ameondoka na kuacha kishindo!
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ndio maagizo aliyowaachia TISS wakati anaenda France...
    apambane na kero sio mtu!
     
  10. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yangu macho hapo ni kuzidi kumuongezea umaarufu na kukubalika Dr. wa ukweli. Nimeamini wajinga ndio waliwao
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nafikiri sasa wametia mafuta kwenye moto uliokuwa umekosa nguvu. Tusubiri tuone nini kitatokea. Lakini ningekuwa mimi ni Kikwete katu nisingemkamata Slaa.
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Well done ! amani ya nchi lazima ilindwe kwa gharama zozote !
     
  13. Garmii

    Garmii Senior Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona tupo kama wakimbizi ndani ya nchi yetu kwann lkn?jk iko siku ataibeba hii nchi kwa kichwa!
     
  14. m

    msaragambo Senior Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani kumkamata Dr Slaa ndio kutashusha bei ya bidhaa?Kutapunguza Ugumu wa maisha?

    Hajajifunza kwa wenzake wa Africa ya Kaskazini?Tatizo la viongozi wetu wanapelekewa taarifa za kupikwa wao wanakurupuka kutoa maamuzi
     
  15. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,297
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    What the hell!Kinachoonekana ni kuwaharibia ratiba ya Kagera kwa Kagasheki.Polisi wanaonekana wamekumbushwa kazi yao ya kusababisha ghasia.Kwa mujibu wa mtoa habari Erasto Tumbo kupitia redio one,Kama saa moja na nusu iliyopita wakati msafara ukijiandaa kuvamia kagera Dr.Slaa aliitwa kituoni na mpaka sasa bado anahojiwa pamoja na wabunge wawili Chiku Abwao na Rahel Mashishanga.Mliopo eneo la tukio endeleeni kutujuza humu jamvini.
     
  16. B

    Bobby JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hapa naomba kueleweshwa kidogo hivi wanapaswa kuomba kibali ama wanatakiwa kutoa taarifa polisi kwamba watafanya mkutano wa hadhara ili wapewe ulinzi pale watakapohitaji? Ushauri wangu kwa JK, fanya kazi uliyoahidi ya kuboresha maisha ya watanzania kwa kuacha kucheka na ufisadi ilihali wananchi/maboss wako wanaangamia kwa vifo vya kipuuzi kabisa na hali ya maisha ngumu isiyoelezeka. Haya mengine unaendelea kujidhalilisha tu wewe baba.
     
  17. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kahama hakuwepo aliyekuwepo ni mbowe inasemekana slaa alikuwa maswa
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    think twice
     
  19. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "kwani kumkamata Dr Slaa ndio kutashusha bei ya bidhaa?Kutapunguza Ugumu wa maisha?"

    Hapo ndio wale waliokuwa wanauliza "maandamano ndio yanabadilisha mabo..." wanatakiwa kujibu.
     
  20. b

    bulunga JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    surprising, Just a minute kabla Regia kutoa ratiba ya Kagera tunaona Slaa amekamatwa
     
Loading...