Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa na Shelukindo ndani ya ufufuo na uzima kujionea misukule leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr.Mbura, Oct 11, 2009.

  1. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #1
    Oct 11, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr.Slaa na Shelukindo walikuwa ufufuo na uzima kujionea misukule kwa macho yao leo pia Shelukindo amesema ametumwa na rais aseme kuwa nae JK atakuja mwenyewe kujionea
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhhh.hata sijaelewa,hebu fafanua.
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Una maana gani wewe? Ndugu, andika kitu cha kueleweka basi.
     
  4. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr Mbura,

    Mbona husemi watu simple kama sisi tukakuelewa?
     
  5. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2009
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Wewe ni Dr Mbura yule wa Mlimani, au kutoka mitaa ya Mlingotini?
     
  6. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwana JF MBONA HUELEWEKI .UNAMATATIZO GANI ? unaandika mafumbo ya nini. na unatoa ujumbe gani?
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Una maana gani?.
     
  8. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #8
    Oct 11, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sorry na2mia cell phone, namaanisha Dr. Slaa na Shelukindo walikuja kuabudu kuabudu kanisani ufufuo na uzima ubungo kwa mchungaji Gwajima. Shelukindo alipopewa nafasi ya kuongea alisema Kuwa rais amemtuma kuleta ujumbe kuwa siku za karibuni atakuja kujionea taratibu za ibada pia misukulu
     
  9. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mambo ya kiroho ni magumu kuyaelewa kimwili,unafikiri JK ataelewa chochote? atakenua meno basi lakini msishangae naye akiokoka.
     
  10. October

    October JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jk nae vilevile ana pesonal life yake na ana uhuru wa kufanya atakavyo na pesonal life yake. Tusubiri ikitokea hilo alilosema ndo tutakua na cha kujadili.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhhh.hata sijaelewa,hebu fafanua.

    NI VIGUUMU KUELEWA KAMA SI ROHONI
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mwana JF MBONA HUELEWEKI .UNAMATATIZO GANI ? unaandika mafumbo ya nini. na unatoa ujumbe gani?

    FUMBO ALIWEZI KUTATULIWA INABIDI LIFUMBULIWE NA NANI WEWE
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Dr. Hujaeleweka vizuri. Fafanua kwanza kuhusu subject matter. Pili fafanua jinsi Dr. Slaa na Bity Shellu wameingiaje na how does JK come into this. Kwa maoni yangu binafsi. I doubt kama ni kweli Bite Shelu alimungiza JK kwenye hili. Na kama ni kweli aliyasema haya

    Then hayo ni ya Bite mwenyewe na sio JK.
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli, basi hamna taabu. Asiishie kutembelea big fishes (Lutheran, AIC, Bakwata, etc.) na kuwachangia hela za umma.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Oct 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tunapenda mambo ya uchawi uchawi na viinimacho! miye nadhani hata mafisadi wanatumiwa kama misukule!
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2009
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hata mkimuomba Dr ajaribu kuwapanulia macho ili muelewe vya rohoni,hata siku 1 hamtakuja kuelewa haya mambo kwa macho mwilini mpaka kitu kinachoitwa 'upako wa kufunuliwa mambo ya rohoni' hapo sasa ndo mtaelewa! Hata Petro kuna baadhi ya vitu alikuwa havielewi elewi hadi akamua kummuuliza Yesu Kristo kama ilivyoelezwa kwenye maandiko Matakatifu.

    USHAURI WA BURE

    Mat. 7:7
    Ombeni, nanyi mtapewa; tafuteni, nanyi mtaona; bisheni, nanyi mtafunguliwa
    .
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Huyu mama siku hizi hana amani, anahangaika sana inaelekea huko Kilindi mambo yanamuendea kombo; EL amemuweka mtu wake pale under instructions kuhakikisha huyu mama haoni ndani ya ubunge come 2010!!
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani huyu EL ana nguvu gani mpaka nchi nzima inamjadiiili. nadhani hana lolote ni media inamkuza tuu. Anyway hao waliokwenda kuabudu hapo ni personal issue zao. Kwamba wanaabudu kwa mrudisha misukule au mpunga pepo watajua wao na mungu wao
     
  19. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 920
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    kweli mambo ya imani magumu
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Msukule wa msichana anayekaribia miaka 15 na 20 umeibuliwa nyumbani kwake, week mbili zilizopita.
     
Loading...