Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa na Mnyika kuonja Segerea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 12, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muda wowote kuanzia leo dr slaa na John Mnyika watajikuta ndani ya sege dansi kwa kudharau mamlaka halali ya jeshi la polisi na Kwasasa wanasakwa vijana kazi wameingia mtaani.

    Kulikuwa na ubishi wakamatwe lini ikaonekana ijumaa ndio. Siku nzuri kwani jamaa watajiju hadi juma tatu
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wakamatwe kwani wana RB?
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Poa tu!
    Nilidhani MabwePande!
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa ndio watajua maana ya neno dhaifu vizuri
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Harakati zako ni za nini? Mwanaharakati huru usiyejua hata chembe ya sheria na unaongozwa na hisia za kuokoteza kwenye vijiwe uchwara!mwanaharakati unaeogopa hata kivuli chako mwenyewe??kweli activist wameingiliwa
     
  6. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dhaifu ina action, yaani huhitaji kuwa mwanasheria kujua hii ni dharau. hilo ni jina kama majina mengine activist ya nini wakati ugali upo nakula ndani ya chama tawala chama kubwa
     
  7. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha mnatokwa na povu halafu kuna mahabusu mamluki wameshatangulia sege dansi kwa ajili ya kazi moja moja tu
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Nilishakushauri sana haya mataptap unayokunywa yalishaaharibu hicho kichwa chako ndio maana unapoandika hakuna ushirikiano kati ya vidole na kichwa maana kichwa kilishaharibika!!Kwanza mnyika umemsikia akisema lolote kuhusu hilo swala? na Dr. Slaa amesema wamfungulie kesi atajibu huko, wewe ukiongozwa na mataptap uliokunywa unashabikia Segerea! kwani segerea nn? unajua Mandela alifungwa miaka mingapi?umejua kutumia pc juzijuzi basi imekuwa tabu!!nincompoop!!
     
  9. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama mnamapenzi ya dhati na hao ndugu wataarifuni wakienda kule waende na mabounsa wa kuwalinda
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Umetoa habari yako kitoto

    jeshi lenyewe limesema halitowalazimisha kuwa hoji.
     
  11. y

    yaya JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni utoto tu, ukikua utaacha.
     
  12. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa ni utoto kujitangazia unataka kuuawa wakati baseless claim
     
  13. y

    yaya JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I insist sir/Madam, when you grow up you will start thinking and behaving like a mature person. Just a matter of time mkuu!!!
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha ubabaishaji weww, Dr. Slaa na Mnyika wakikamatwa ni lazima waende Ukonga ambapo pana mahabusu yenye hadhi ya watu hao na si Segerea wewe, kama hujui acha uzushi.

    Lipumba hakukaa Keko wala Segerea bali Ukonga na kwa taarifa zisizo na mawaa ile Wing inatengenezwa zaidi ili iweze kuchukua watu wa aina zote na hata kiulinzi imejitengaa ili kukwepa hujuma na mambo mengine mengi.
     
  15. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...wewe mwenye mapenzi ya dhati mpaka sasa umetembelewa na Cameron mara ngapi ? Ulikuwa na mabaunsa wangapi ?
     
  16. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ****** tu huyu mleta mada
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    mimi nina mapenzi ya dhati na mkeo!
     
  18. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mwanaharakati jiamini, kwenda jera sio mwisho wa uhai pia tambua kuwa hana kosa lolote
     
  19. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku nyingine usiweke mada ambazo hazina kichwa wala miguu
     
  20. B

    Blessing JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    sisi watanzania tunafikiri hawa magamba wanataka kuenda icc. Kwani ni ongo kwamba wanataka kuwaua mbona wakati ule wamepania hata anna kilango sita nk kwani ni ongo wajaribu tuu na tunawasubiri sana kwa hamu wafanye kama umezoea wamafia ccm tunawajua
     
Loading...