Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa na Mbowe ndio wanaiua CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PhD, May 31, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa tabia zinazoonyeshwa na slaa na mbowe naanza kuuona mwisho wa CHADEMA, hawa jamaa wawili wanajifanya wao ni maarufu kuliko chama na zaidi wanataka kuuaminisha umma kuwa bila wao CHADEMA haipo kitu ambacho sio kweli, wanadumaza demokrasia ndani ya chama kwa kutaka watu wao tu ndo wachomoze katika ngazi za uongozi.

    CHADEMA itakufa kwa sababu zao, ona walivyomtoa kafara habib mchange, ona wanavyomnyanyasa zitto kabwe , no slaa na mbowe tumewachoka kwa udikteta wenu CHADEMA sio NGO bana.
     
  2. M

    Makfuhi Senior Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana. Inaelekea umetumwa(mamluki)
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo unataka ukabidhiwe Chadema ili ukiongoze? Au wewe unapendelea wakina nani wawe viongozi? Pole sana ndugu yangu naomba ujivue gamba!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Aliyekutuma mwambie mbinu hii imeshtukiwa akutafutie mbinu nyingine !!! Si ajabu wewe ni mtu mzima tena unafamilia unaandika upuuzi kama huu!!!
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unatumia makalio kufikiri.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Utajiumiza kichwa bure kwa kuzusha, cdm inawanyima usingizi mtake msitake ndo maana kila kukicha mnanyanyuka na daa feki!
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160


    Una PhD ya magamba kama ya Kikwete!

     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Mafaniko yote ya cdm huyaoni ndugu?utetezi wote unaofanywa na cdm kutetea wananchi huuoni?
     
  9. p

    pointers JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu ni mamluki kutoka chama cha magamba , huo ni uzushi tena mkubwa sana
    usdhani na sisi ni vihiyo ambao hatujui hata kuchanganua hoja......
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umekwisha kutujulisha wanaoiua CHADEMA, sasa tujulishe wanaoijenga ili tuwafuate.
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Polepole Mwanajamvi!
     
  12. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mda mwingine kaa chini kwanza,then tafakar kabla ya kusema,maana for the great thinkers hizi craps na magunia ya pumba tena yaliyojazana stoo.pole sana mzeiya
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Mnavyotapatapa mi nafurahi kweli.. na bado!
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hao mizimu wawili ndio wanatuharibia chama chetu ambacho baba yangu ni mmoja wa waasisi na viongozi wa 1 wa kitaifa
    ntaludi baadaye.!
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia sababu zilizotolewa kumwengua Habib ni za Uongo, nani kakwambia kwa mujibu wa Katiba ya Chadema katibu mkuu haruhusu kuingilia pale anapoona utaratibu fulani unakiukwa, Je Zito kakwambia ananyanyaswa? Je Habib kakwambia katolewa kafara? Na ni kwanini umemtaja Zito na Habib pekee na umeamua kuwaacha wengine walioenguliwa kwa sababu mbalimbali?

    Hakika huko unakotaka kutupeleka siko, wewe akili yako ni ya ki CCm CCm, yaani udini udini tu, watu waliofilisika kisiasa.
     
  16. J

    JikeDume Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilianzishwa kama zengwe la kupata ruzuku ttu na hakikuwa na ndoto za kuwa kilivyo, sasa wananchi wamekiaimni na kukitaka kichukue dola, hapohapo wasomi wengi wanaingia humo, hapohapo wenye upeo zaidi ya mkwemtu wamejaa humo, anafanya kila namna ili awe na mtandao mkubwa sana, hapo mbowe umechemka labda uvunje chama na watz tutakumaliza kama ukituuulia cdm yetu.
    jana umewapigia simu akina joshua wa arumeru mashariki ukiwapongeza kwa kazi nzuri waliyoifanya ya kugawa pesa usiku guest na kusomba wajumbe kwenda mkutano.....
    angalia sana hawa vijana ni imara na utajimaliza mwnyewe najua wako kimya si kwa uoga wala kuridhika, ila wanalo jambo na jana nilisema kwa kuwa wote hakuna mwenye njaa, wote wanfanya kazi..........soso mbowe labda uwaue kabla ya kukumaliza wewe..
    slaa kutumia habari za jf kutoa hukumu kwao na kumtetea heche kwa makosa yanayofanana na wenzake ni udhaifu na usipokaa makini umejimaliza kabisa
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    When the dog gets tired.......!
     
  18. H

    Hache Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulitumwa wapi ukakosea njia?
     
  19. m

    massamu Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sizani kama ni sababu zamsingi juu ya maoni yako
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ulikuwa unagombea nini juzi ukapigwa down? ha ha ha. Pole demokrasia ni pamoja na kukubali maoni ya wengi na safari ya siasa inahitaji uvumilivu ndugu yangu la sivyo hutaiweza - uliza wakongwe wakupe siri ya mafanikio.

    Uchaguzi umeshaisha sasa ni muda wa kujipanga, be part of BAVICHA mambo ya kulalamika kwa wanaume hayafai.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...