Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR.SLAA na KIKWETE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkisumuno, Sep 20, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau wa hapa jamvini naomba tupige kura ya maoni ili kujua hawa watu wawili nani anakubalika sana mpaka leo hii?
     
  2. M

    Malova JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    weka polling tool uone.
     
  3. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hii mada nadhani haitatusaidia.....mmoja ni raisi na mwingine ni katibu mkuu wa chama.....sasa sijui tuwalinganishe kwa lipi? kama ni kugombea nafasi ya urais 2015 Jk hatogombea.....kama ni uchaguzi uliopita majibu tunayajua wote....labda utujuze zaidi anakubalika kwa lipi.....ucheshi wake?...urefu?....ukarimu.....nk
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna anayekubalika na anayejikubalisha sasa usipotazama kwa makini unaweza kudhani wote wanakubalika.
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Hawa ndio GT wetu wa JF , JF tumekwisha kila siku tunazidi kudharauliwa kwa mada zetu humu ndani zisizo msaidia mtanzania wa kawaida
     
  6. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ushabiki umetuziba macho...hatuoni.....hatujui tunapokwenda.......hatujui wakati.........
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Miaka 50 nyie mmeitumiaje kuwasaidia watanzania wa kawaida?
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kwanini MODS wasitusaidie kurekebisha hili jukwaa,mada zingine hazina vichwa wala mkia.kuna nyingine ya rizt ipo hapa yaani utumbo mtupu eti madiwani wa cdm wamegawana viwanja hana ushahidi wala mwanza haijui,mods tusadieni
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    na ukipost mada zenye ukweli zinafungwa wacha wapost upumbavu hujanote tu siku hizi habari zenye uchambuzi watu hawaleti tena maana mamods wanazifunga haraka ????????
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hujui wameajiriwa rasmi na sehemu yao ya kazi ni huku jf???????
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,793
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Kaka mtanzania wa kawaida ni yupi?
     
  12. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katibu wa chama na Kikwete kama mwenyekiti wa chama tunawalinganisha ili kujua kama leo zingepigwa kura kwa upya nanai angeibuka kidedea mara kadhaa umesikia umaarufu wa fulani wapungua au umeongezeka. Lengo ni kupima utendaji wa rais na Rais mtarajiwa.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na ile kura ya Taifa ya 2010 umeisahau? kwi kwi kwi teh teh teh.
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kule Nyololo Iringa Dr. Slaa aliingia mitini akawaacha washabiki wake washambuliane na polisi!
     
  15. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    haswaaaaa
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  17. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani nimechanganya nimeingia kwenye Jukwaa la watoto.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hii ilishaletwa hapa zamani!!!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Unalinganisha Rais kivuli wa Tanzania na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Utumbo huu...hata nguruwe hali!
     
Loading...