Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa na Kasulumbai Waunguruma Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Aug 25, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Leo Kumefanyika mkutano wa hadhara ambao umekwisha muda mfupi uliohutubiwa na viongozi mbali mbali wa CDM, lengo la mkutano lilikuwa ni kupongezana wana CDM kwa ushindi wa kesi, katika mkutano huu Dr. slaa amewapongeza wananchi wa Igunga katika kufanikisha ushindi wa kesi hii kwani walijitolea kwa hali na mali, pia amewaambia Polisi waepuke kutumika kisiasa kwani mwisho wa siku uhaibika kwa kukamata wananchi wasio na hatia na kuwaachia huru kama wakiona hawawezi kuacha basi wavue uniform na waingie kwenye ulingo wa siasa. Pia amegusia tamko la CCM kutaka kukata rufaa juu ya hukumu iliyotolewa na amesema kila kipengele kilichotolewa hukumu kina ushahidi madhubuti hivyo CCM watajisumbua bure kukata rufaa. pia amezungumzia suala la Magufuli kuuganganya umma wakati wa kesi kuwa ni mgonjwa mahututi na kushindwa kuja kutoa ushahidi wakati huohuo adubuhi akionekana kujibu maswali bungeni na hii Dr. Slaa amesema kama serikali inakuwa na waziri anayedanganya adharani na makusudi basi hapo hakuna serikali kwa hiyo kama Kikwete angekuwa kiongozi madhubuti angekuwa amekwisha mfukuza kazi magufuli kwa uongo ulioidhalilisha serikali yake. mwisho amewataka wanachi wa Igunga kushiriki Sensa kikamilifu kwani ni muhimu kwa maendeleo ya Taifa letu.
    P1020159.JPG P1020165.JPG P1020168.JPG P1020172.JPG P1020171.JPG
     
  2. Amakando

    Amakando Senior Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye Sensa Big Up, hongera kwa kuimarisha chama.
     
  3. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Shukrani kuu kwa kutupa habari hiyo.

    CCM KAMA MBWA DOKO SASAHIVI WAMEWEKA MKIA MATAKONI

    PIPOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOZ???????????
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Leo ndio amewakumbuka wanaigunga? Alikuwa wapi siku zote hizi? Igunga hawapati kitu. Ngoja kina Bashe watue hapo ndio kitaeleweka.
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante sana Kamanda kibogo kwa maelezo mazuri yaliyoshamirishwa na picha.Ubarikiwe sana kuwa sehemu ya ukombozi na mabadiliko
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Bashe!!!!!! Mhmmmmmmmmmm!!!!!!!! Kwani wasomali siwananchi Yao kweli ccm imechoka mpaka inaajiri wasomali kwenye safu Yao ya uongozi kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Teh! Teh! Teh!
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hongerakamanda kwa kutujuza.
     
  8. M

    Malova JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna sehemu nyingi zinazomhitaji tabibu huyu bora hata Igunga walimuona
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais Wangu Dr. W.P.Slaa :majani7: Kiboko wa Mafisadi
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Big up Dr!
     
  11. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa anawakilisha wananchi wa Tanzania yote anapokuwa maeneo mengine ya nchii hii pia huwa anawakilisha wana Igunga Pia, Kuhusu hao akina Bashe unaowasema nafuu wasije maana mwakilishi wao DC ameitisha mikutano mitatu hakuna mwananchi aliyejitokeza ikabidi awabembeleze CDM waitishe mkutano na yeye aje ahutubie CDM wamegoma kumsaidia kwa hiyo ujue Igunga ya 1994 sio ya sasa
     
  12. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    tupo pamoja mkuu
     
  13. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    angekuwa mtu pendwa ccm awekewe pingamizi nzega na kuenguliwa kuwa si mtanzania, sasa akienda igunga atakuwa amepata uraia wa kuomba wa uzalendo (asilia)? kama ni kuomba aliosaidiwa na rostam mpaka akampa uceo pale habari corporation, je atawaambia nn kama si ufisadi ataokuwa abebeshwa na rostam?siasa za kundadia huwa hazina tathmini, unayosema ni pumba, maake huyohuyo bashe alikuwepo arumeru mashariki pamoja na kumwaga mafedha kibao aliambulia patupu.wananchi wa kileo wamegudua ghriba za ccm , hao akina bashe, nepi, chembahawezi kujenga ccm bali ni kuibomoa.punguza harakati za mchumia tumbo kuzunguka maofisini kutafuta posho za kuwasafisha akina bashe na kutoa propaganda mfu.Igunga wanataka maendeleo na si ghiriba ambazo hat mahakama imeziainisha.
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu mama ritz gamba hajauona huu uzi nini

    ngoja nimngoje
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    safi sana...
     
  16. wizaga

    wizaga Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbuka lichimu likatulagwanhwezi maana yake mkuki haupigwi ngumi,mwambie ajalibu aone huyo bashe
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwacheni Mungu aitwe Mungu
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    yaani kwa nyomi hiyo sina la kusema zaidi ya kumshukru mwenyezi Mungu kwa watanzania kuendelea kukiunga mkono chama pendwa...asante mleta mada
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    asante kwa habari iliyo ambatana na picha nzuri. mia
     
  20. n

    nobble Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona unatapatapa tu we kijana. haujui unalolitapika, mwezi wa tano alipokua kule kupokea wanachama wpya ulikua wap? itakuuma sana tu, hv a focus bro.
     
Loading...