Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa na Dr. kikwete.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Jan 30, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wanajf jamaani natumaini kuwa mu wazima wa afya na mwaendelea poa na kazi za kutafuta na kuleta maendeleo ya hapa tz,sasa nimekuwa nawaza muda mwingi kuna gani na utofauti gani kati ya madokta wawili hawa wa hapa tz,ni kati ya doctor.slaa na dokta kikwete,pliz jamani nisaidieni ,lakini ngoja nianze mie kwanza...slaa mkristo,kikwete muislamu,slaa ni mmburu kikwete ni mkwere,slaa ni chadema kikwete ccm ....haya jamani nisaidieni pliz
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eh, Dr Slaa siyo mmburu, ila ni mmbulu! rekebisha hili kwanza ndio tuendelee
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    okey ni mmburu au muiraqw basi ,hapo nadhani nimeweka sawa
     
  4. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We nziriye sie mtanzania nini?
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,669
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    na si mmbulu pia mkuu. iraq. mu-iraq.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mmoja ni dakta wa ukweli na mwingine ni dakta wa uchakachuaji. Tofauti kubwa.
     
  7. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mmoja wao ana kifafa!...
     
  8. W

    We can JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aliyeanzisha thread hii ni mkabila, mdini na mpenda shari. Tunaongelea mambo yatakayoleta mabadiliko kwenye nchi yetu, Ukwere na Umburu, uislaam na Ukristu, Udakta wa ukweli na wa Uchakachuaji, vinafaida gani hapa?.....
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwengine amepewa udr. kwa ajili ya kuombaomba huko ughaibuni na kuchakachua, ufisadi, kuchekacheka kama #$@#$ na mwengine ni Dr. wa ukweli:roll:
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmoja analindwa na polisi, mwingine anapigwa....
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hiz thread nyingine bana, zimekaa kama zipo shule ya Vidudu..........

    Ukisoma heading unaona mzinga wa habari na ndani unakuta PUMBA.

    Mbona hata vidole vyako wewe mwenye vinapishana, sasa itakuwa watu wawili?

    Hata Laptop zangu zinapishana, itakuwa Kikwete na Slaa?

    Ningelikuwa Mod basi habari kama hizi nazifungia palepale hadi zitakapoandikwa na kuwa na Kichwa, kifua, tumbo na miguu.

    Tukijua TOFAUTI zao kama TAIFA zitatusaidia nini? Kumbuka hapa tunajadili zaidi UTAIFA. Hizo za ana dini gani au ni Dr gani sisi hatujali sana. Tumeona akina Chenge na Degree zao za Havard, ndiyo wanafisadi taifa hili. Akina Prof. Mahalu wamekomba hela za nchi hii. Hivyo basi sasa tunaweka UTAIFA mbele na kuangalia kwanza mtu kalisaidia vipi taifa hili na si Dini yake, jina lake, elimu yake.......
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmoja ameufanyia kazi...mwingine kazawadiwa!
     
  13. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Hii nimeipenda sana....!
     
Loading...