Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa na Chadema wajiandaa kukamata hatamu za dola na uongozi wa Taifa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 16, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ni jambo la kawaida kabisa hususani kwa nchi zilizoendelea kidemokrasia wakati mkiwa kwenye kampeni na ushindi mnono unanukia kuanza maandalizi ya kukamata dola na kushika hatamu za uongozi.

    Hatua hizi hujumuisha kuanza kuwasiliana na wachapakazi wenye sifa za kuteuliwa kukamata sehemu nyeti serikalini ikiwa ni pamoja na kupima utendaji wote serikalini ili wale wema waendelee na nafasi zao au hata kufikiriwa kupandishwa vyeo.

    Jitihada hizi za maandalizi za Dr. Slaa na Chadema zinastahili kupongezwa na sote wapenda maendeleo ya taifa letu hili changa duniani.

    Wakati Jk anatutishia na umwagaji damu, Dr. Slaa na Chadema wanaendelea na maandalizi ya kuliongoza taifa.

    Thank you Dr. Slaaaaaaaaaaaaa and thank you Chadema for rising up to the occasion........................ We badly need you............
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,307
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hii ndio tunasubiri .
     
  3. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Kweli ndg yangu unanizidi kuipenda CHADEMA...............
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku hiyo wale wenye picha za ccm za kinafiki, watazichana na kujumuika nasi barabarani kwa shangwe kubwa ya kihistoria. Naisubiria sana siku hiyo
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    JK tayari kashaanza kumwanga damu
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Umegundua wakati Slaa anasisitiza hataki kwenda ikulu uku akiwaacha watu vilema na wanavuja damu JK yuko bize anasisitiza umwagaji damu kwa kutumia Green Guard na uku anahubiri amani.
    Free is comming t'row
     
Loading...