Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa na CHADEMA, mpo wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Topetope, Aug 9, 2011.

  1. T

    Topetope JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa muono wangu rais slaa chukuwa nchi hii doct kikwete pamoja na mawaziri wake wanasiri kuwa nchi hii wameishindwa baba tuko chini ya miguu yako plz fanya uwamuzi wa haraka baba tuna angamia
     
  2. f

    fazili JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    jitahidi mkuu uwaelimishe ndugu zako hasa kama unatoka mikoa ile ambayo watu wanaabudu ccm, wafungue macho wajiunge na CDM na kupiga kura kwa chama hiki ambacho ndio mbadala wa ccm, kwani Dk Slaa hawezi kuchukua nchi kama hapigiwi kura
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli watu wamechoka.
     
  4. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,066
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    duh! Kweli ndugu yangu we umechoka nakushauri vumilia mpk 2015 sio mbali sana lkn wakati huo huo ukiwaelimisha ndugu,jamaa na marafiki kwamba ccm wameishindwa nchi wako busy kuvuana magamba hivo waipe ridhaa chadema, ukishafanya hivo hautalalama tena.
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wanaelewa nini kinaendelea ila umasikini ndo unawafanya waendelee kuilea ccm kwan kipindi cha kampeni mifuko inatuna,wanavaa nguo mpya na kula pilau.hvyo kazi tunayo kwan ccm ni kama imewaloga wananchi.pita pande za tanga utajua kua ccm ni noma.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Welcome Arusha town!
     
  7. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hv chadema wapo wapi muda kama huu?me sielewi kwann hawajaanda maandamano mpk saiv,zaidi ya siku 7 za mgomo wa mafuta??

    au wao maandamano wanaandaa kma wakiwa wanataka madaraka tu mfn kule arusha na suala la umeya? Suala la jailo wapo kimya suala la mafuta wapo kimya,jaman mananiangusha chadema,andaeni maandamano jmn tuwashinikize hawa wahuni watoke madarakani,imefika muda tuwe kama watu wa london kwa kuchoma hivi vituo vya mafuta na mali za mafisdi pai. Ni kwa ujinga wetu watanzania ndo mana ccm wanatuendesha hv,we rais kalala hata hajaongea kitu mwezi mzima na chadema nao wapo kimya jaman amkeni tunazidiwa mpk na wamalawi?
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kashindwa kumaliza suala la madiwani wake Arusha kwa amani ataiweza nchi.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    watu wamechoka sasa.
     
  10. S

    SON OF DAVID Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe sijui unafikiri kwa kutumia nini?
    Hivi, wewe jana ulilalama kuhusu madiwani Arusha. leo umekuja na mengine. Nape hajambo. Vipi kuhusu magamba. Au una salama za shangazi wa magamba, CAFU?
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    We mwehu nini ina maana huoni hata matatizo tuliyonayo?ungekuwa karibu na mimi hapa halafu unatoa maneno kama hayo,ungekuwa kibogoyo kwa mda wa 2 min .
     
  12. p

    pikadili Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dr hakurupuki,CDM wako makini sana,vp usanii wa January Marope na Megawatt uliushtukia jana?
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Dr. Slaa na chadema wapo Arusha katika harakati za kujenga chama.
     
  14. mimyv

    mimyv Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuachanae na mambo ya kung'ang'ania chama bwana. Nahis tufike maali tuangalia potential people rather than a chama....nnapenda kumuangalia jembe Ben awamu ya tatu, japo alitoka chama hikihiki cha kijani, alikua na maamuzi na mtizamo wake tofauti sana, wether anakosea au anapata...mimi kwa mtizamo wangu, tusikae tu kumlilia Mchungaji Slaa maana hata yeye kiutendaji hajafanya makubwa sana....kwa mapendekezo yangu ata hiki chama cha kijani mtu kama Pombe Magufuli tunaeza kuingia nae mkataba kufanya maamuzi ya mwisho, vivyo hivyo Sitta, Prof Lipumba na hata mimi najiona kuwa mwenye uwezo wa kutosha
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamaa si ana safari leo kasafiri kweli tujue kajiweka kwenye utali kuliko madaraka yake
     
  16. sinforosa

    sinforosa Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo magamba atuondokee hapa atufai kabisa. Aende Michuzi huyo.
     
  17. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka mwinyi aliwahi sema tz ni kichwa cha mwendawazimu na sasa yametimia. kiukweli watanzania wanashangaza sana tena sana...umeme mgao hadi wamezoea, viongozi kujibizana wamezoea, ufisadi wamezoea, police kuua wamezoea na sasa tatizo la mafuta watazoea tuu na kuishia kupiga kelele tuu.

    Nashangaa kuona wapinzani kutochukua hatua yoyote. huu ni upumbavu tena wa hali ya juu na unadhihirisha ni jinsi gani watz vilaza....tuamke jamani. ukilaza hauna faida.
     
  18. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jizungumzie wewe...Mimi siwataki.
     
  19. Baba Lugano

    Baba Lugano New Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema ni, chama makini na kina watu makini, hata maamuzi yake ni makini sana.
    hawa jamaa wa Chadema ni watu makini.
    Wengi wao umri wao ni wa kati, lakini wanafanya mambo ambayo yangefanywa na watu wa wakati wa nyerere.
    Sidhani kama wanaweza kukurupuka ktk hili
     
  20. r

    reformer JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna umeme, hakuna mafuta, maisha magumu, bei ya vitu juu, ufisadi unazidi kupamba moto. Dr. Slaa, Mbowe, Mnyika, Mdehe, Lema, Lisu...Jamani itisheni maandamano tuchukue nchi. Huu ndo wakati wenyewe!!
     
Loading...