Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Msikivu, Mfano wa kuigwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Dec 23, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Dr. W. Slaa, Katibu Mkuu wa Chadema

    Wiki iliyopita iliwekwa mada hapa kuhusu Dr. Slaa ambaye ni katibu mkuu wa Chadema kuhusu mvao wake kila anapotokea ni magwanda tu hata iwe katika hafla ya kitaifa au shughuli nyingine za umma. Wengi walimshambulia hapa mtoa mada bila kujali maudhui ya hoja zake.

    Katika picha hii leo unaweza kuona anapotoa tamko la Chadema kuhusu mafuriko yaliyolikumba jiji la Dar amebadili mvao, ingawa ni sare ya Chadema, lakini mvao huo umembadili kwa kiasi kikumbwa mwonekano wake tuliozoea kumwona. Hapa anaonekana ni rais mtarajiwa atakavyokuwa anaonekana anapotoa ujumbe mahsusi kwa taifa.

    Asante Dr. Slaa kwa kuwa na sikio sikivu, ni dalili nzuri za uongozi wenye kuleta matumaini mapya kwa kizazi cha leo. Tutajitahidi kila inapowezekana kutoa mapendekezo na ushauri wa kufaa kutokana na tabia yako ya kuwa flexable, Thanks again.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Teh! teh!
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tafuteni mtu mwingine wa kumuuza lakini huyu jamaa yenu hafai hata kidogo, hivi hakuna watu waliosoma huko chadema kuliko kutuletea degree za kanisani wanandugu???

    Tafuteni msomi wa elimu dunia bana
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    hao wasomi wako unaowahusudu ni kina nani? Chenge na kikwete? wezi
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Prof. Baregu
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    unapenda mambo ya udini udini sana huwazi kama anaweza kuhudumia jamii ..loser..
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    digree ya kanisa ndo
    mnyama gani?


    Yaani mpumbav ni mpumbav tu hata km ni msomi!
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    anasitahili kuwa analyst na mshauri wa kwanza wa rais
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    mwanzo ulikuja na picha, leo unaongea kinadharia? tupe picture tafdadhali
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Mara kumi ya zito MSOMI kuliko slaa!... hivi kwa nini aliacha kulitumikia kanisa... kama alitimuliwa maana yake hawakumuamini tutamuamini vipi na nchi ..?! "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Kama Zitto ni msomi kwa nini msimpe cheo cha umufti badala ya kuongozwa na mufti ambaye ameishia darasa la saba? hamuoni huyu mufti Shabaani bin Simba akikaa na Cardinal Pengo inabidi akae kama bubu maana hawezi kuchangia mada yoyote?
    Huyu Mufti anawatia aibu sana waislamu.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    wameshaamini kuwa Slaa ndie pekee mwenye hadhi ya ukatibu.
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    we unadhani chadema ni kama cuf kwamba uongozi kwenye chama ni wakukariri...
     
  14. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Halafu wanamuita Dr.Slaa.Ni bora waseme full ni dokta wa nn!!au ni vizuri zaidi km wakimuita Padri Slaa,mbona na hili ni poa tu
     
  15. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa hapo udini uko wapi..??kwani sio doktari wa canon law
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Tuanze na Jakaya Kikwete ni Dr wa nini?
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Na hata Mufti si ni kweli ni darasa la 7?
     
  18. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwanin awe yeye??na rais gani atamshauri?
     
  19. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kikwete amesoma?
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiuliwa who is the next president wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, jibu ni Dr. Slaa. Amini rais ajaye hatatokea Visiwani kama siri ilivyovujishwa wiki hii na vyombo vya habari.
     
Loading...