Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa, Mnyika na Lema kukamatwa na Polisi wakati wowote kuanzia Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Jul 11, 2012.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Taarifa tulizopata wakati tunaekwenda mitamboni zinasema kuwa, jeshi la polisi limeelekezwa kuwakamata viongozi wakuu wa Chadema kwa kile kinachoelezwa kuwa madai yao ya kutaka kuuawa yanaleta mtafaruku kati ya nchi na nchi wahisani.

    Mpango huo ulipangwa kutekelezwa wakati wo wote kuanzia jana jumanne. ( Nimenukuu mwanahalis la Leo Juma tano)

    My take;
    Kama kusingekuwa na kuhofia mtafaruku na wahisani ina maana wangepuuza madai yao? Au wangeendelea na huo mpango wenyewe uliofichuliwa?
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii nchi hii!? enhe wakiwakamata watawaambia nini!? kama wamefanya kosa kisheria mahakama si zipo wazi!? lets wait and see!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Wakati unaenda mitamboni wapi? wakati unasema umekopy mwanahalisi?

    Huu ni uhandishi gani? ndo tatizo kusoma shule za kata
     
  4. s

    slufay JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wajiandae kwenda msitu wa mwabepande? Nahofia tu na madawa yao ya hatari
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Watakamatwa watapewa umaarufu mara dufu wataachiliwa..tumeshawazoea
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Polisi kazi ni kukamata na si kuchunguza, Tumeshakosa imani na jeshi hili la ccm
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuwakamata ndiko kutazidisha huo mtafaruku.
     
  8. B

    Blessing JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajaribu kama LYBIA ajahamia Tanzania. Si wanadai wana JESHI na POLISI haya tuone kama wataeweza UMMA. Washenji sana hawa ma Polisi na Jeshi letu. Ndio maana yakusoma skuli ya KATA kweli haasa wengi wao awana Skuli kabisa ukitaka kujua cheki cheti chao. BURE KABISA SERIKALI HII. TUNAWASUBIRI SANA KWA HAMU WAJARIBU. Naona THE HAGUE inanukia BONGOLAND.
     
  9. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aaa kumbe JeyKey, sibishani na wewe bwana
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mbowe walimkamata wenyewe na wakamwachia.....Dr.Slaa watamwachia tu,hawana lolote
     
  11. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakubaliana na wewe, Tunataka jeshi la polisi linalowajibika kwa serikali. Jeshi la polisi la serikali litakalotoa ripoti ya kifaa alichowekewa Dr Slaa Dodoma.
    Jeshi la Polisi la serikali litakalowakamata watesaji wa Ulimboka,
    Jeshi la Polisi la serikali litakalokamata waliomtia tindikali kubenea na mwenzake.
    Waliopo ni Jeshi la polisi la m/kiti wa Taifa wa CCM Mr Jakaya M. Kikwete - siyo la Serikal siyo la Rais wa Nchi. Hawa waliopo sina imani nao, wanawajibika kwa CCM.
     
  12. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwanini wasiwapeleke mahakamani?
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata hizo mahakama na zenyewe si zimekuwa sehemu ya kuilinda govt iliyoko mahakamani. Kama ungekuwa unaangalia Bunge muda mchache ulopita serikali imeogopa kupitia Bunge kumruhusu Kafulila asilete ushahidi ambao serikali imekiri kuisababishia hasara ktk issue ya Dowans!
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red and bolded: Umeweka hilo neno kwa dhamira itokayo moyoni na ukiamini ktk hilo au n mazoea tu. Hebu ondoa hilo neno plz!
     
  15. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani wamekataa kwenda Polisi mpaka wakamatwe?Alichokataa Slaa ni kuhojiwa,na si kwenda polisi.
    Kwani akifikishwa huko na akakataa kusema chochote watamlazimisha?
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sikubali lazima nihanagike kwenye 'Atlas' mpaka niijue hii nchi iko bara gani na kiongozi wake nani.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Raha ya kuwa na chama cha siasa kinachoongozwa kisomi ndiyo hii bwana. Magamba walidhani kuongoza nchi ni sawa na mtu anavyolala na mke chumbani tena wakati wa baridi, na Badooo!
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Watatekeleza yale waliyotuhumu kwayo.
    Tazama yuaja na mawingu ya mbinguni, na kila jicho litamuona na hata hao waliomchoma.
     
  19. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mahakama ya kisiri mkuu. Huko watatokeza waandishi wa habari na kusambaza uchafu wa serikali unapowekwa wazi. Ndoo maana wanataka mahakama ya polisi, ya kisiri, iwahoji.
    CCM hawachomoki piga ua, washauri wenyewe ni akina Zomba, Ritz sasa kuna la maana hapo.
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Usipende kuanzisha mada kishabiki ilihali ushahidi unao, nikupe mifano michache inayowafanya watu wenye akili timamu wasiliamini Jeshi la Polisi japo kuwa wapo kwa mujibu wa Sheria.

    1. Regnald Mengi alilalamika kwamba Polisi wanataka kumbambikiza mwanaye madawa ya Kulevya aliwataja mpaka majina ya Polisi waandaminizi na kiasi cha pesa walichopewa, cha ajabu si Reginald Mengi aliadhibiwa kwa kusema uongo wala si hao Polisi waandamizi walichukuliwa hatua ilihali Mengi alisema ana ushahidi. Kwa mtu mwenye akili timamu ni lazima ajue kwamba Polisi kweli walihusika ila kuogopa kuchafuka wakaamua kulimaliza hili suala chinichini, kama unadhani nakudanganya hebu jaribu leo Mtaje Polisi yeyote kwa tuhuma kama hizo ilihali si ya kweli utaona kitakachokutokea.

    2. Mwakyembe alitoa Taarifa Polisi mapema kabisa kwamba kuna watu wanataka kumdhuru akataja mpaka magari yaliyopangwa kumfanyia hayo madhambi, ikumbukwe pia unapotaja namba za gari inamaanisha umemtaja Muhusika, na Polisi walimwita kwa mahojiano akawapa ushirikiano, lakini cha ajabu wakaendelea kuwasitiri wauaji mpaka wakatimiza adhma yao ambayo ilikwamishwa na madaktari wa India, kibaya zaidi Polisi haohao kupitia kwa Manumba wakachukua Jukumu la madactari wa Mwakyembe kuanza kuzungumzia ugonjwa wa Mwakyembe, unaikumbuka hii ilipelekea mpaka matamko ya Serikali kutofautiana kati ya Waziri wa Afya na Msemaji wa Polisi?

    Katika hali kama hii mtu yeyote mwenye akili timamu hawezi kuendelea kuwaamini Polisi ndiyo maana hata siku moja nyumbani kwangu nikiwa na Tatizo siwezi kupiga simu Polisi, wakishindwa walinzi wangu basi ni bora nife. Nawachukia sana Polisi na the so called Usalama wa Taifa
     
Loading...