Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Mkombozi wa kweli Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watanzania, Oct 24, 2010.

  1. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kumsikiliza kwa makini Dr. Slaa jana na kukumbuka harakati zake za kuwakomboa watanzania kuanzia bungeni, watanzania hatuna mengi ya namna ya kumuelezea Dr. Slaa bali kusema anawapenda watanzania na nchi yake ya Tanzania kwa MOYO wake wote. Kwa ufupi ni MKOMBOZI wa kweli wa watanzania na Tanzania. Rais mwenye nia ya dhati kuwakomboa watanzania ni Dr. Slaa
     
  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naweza kukubaliana na wewe nikumbuka maneno ya Mwl Nyerere kuwa ''Ikulu si mahali pa kukimbilia ni mahali patakatifu si mahali pa kumbilia'',Dr SLaa aliombwa kugombea urais na alibembelezwa sana ogombee si kama wengine.
     
  3. g

    gillard Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kabisa ni mkombozi wa wanyonge na ndio mana inatubidi kumpa kura zetu za ndio!

    all the best mkombozi wetu.
    CHAGUA SLAA KWA UKOMBOZI WA TANZANIA.
     
  4. J

    John10 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa anafaa kuwa mbunge, HAFAI kuwa Rais.
     
Loading...