Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa mgeni rasmi Kongamano la Wanafunzi Chuo Kikuu Cha Mzumbe Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, May 20, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu, Habari za Ijumaa.

    Ni mataumaini yangu kuwa mnaendelea salama na shughuli zenu za kila siku.

    Napenda kutumia jukwaa hili kuwataarifu kuwa kesho tarehe 21 Mei 2011 kutakuwa na Kongamano la CHADEMA Chuo Kikuu cha Mzumbe.

    Katika Kongamano hilo Dr Slaa ndiye mgeni rasmi ambapo atazungmza na wanazuoni hao kwa pamoja wakijadili mustakabali wa Taifa la Tanzania. Kongamano hilo linatarajiwa kuanza saa 4 asubuhi katika Ukumbi wa Paradise Mzumbe. Mada mbalimbali zitajadiliwa.

    Pamoja na Dr Slaa, Makamanda wengine wa CHADEMA watakaokuwepo ambao ni Fredy Mpendazoe, John Mrema, Benson Kigaila na Regia Mtema ninayecheza uwanja wa nyumbani.

    Pamoja na kuhudhuria Kongamano la kesho lakini pia leo baadhi yetu tutahudhuria Kongamano la Katiba lililoandaliwa na Chuo Kikuu cha Mzumbe litakalofanyika Chuoni hapo kuanzaia saa 3 asubuhi.

    Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke.

    Aluta Continua

    Kutoka Morogoro Mjini
    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira

    ================================
    KATIKA PICHA:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hakuna kulala tupo pamoja
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Moto ule ule

    God Bless Dr SLaa our heart President
     
  4. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aksante kwa kutujuza. du, natamani ningepata chance ya kumsiikiliza dr wa ukweli akitema moto hapo. shime wanamoro hii twanga kote kote si ya kukosa!
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Asante dada Regia kwa taarifa hiyo. Tunategemea wanazuoni watajadili kwa ufasaha matatizo ya nchi yetu na kuonyesha njia ya ufumbuzi. Mungu isaidie Chadema imuonyeshe mwananchi wa Tanzania njia ya kufikia ukombozi wa kweli.

    Aluta Continua......
     
  6. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hongera sana dk slaa, kazi yako tunaiona tunakupongeza sana hakuna kulala.
     
  7. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye kijani.... kila la heri
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Naomba mtusaidie kusambaza habari hii.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ila Mzumbe CCM wapo wengi zaidi ya chadema!
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja Dada Regia.
    Pole kwa kazi nzuri Dr W.P.Slaa
     
  11. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Hata Tanzania kama taifa lilikua na wanachama wengi sana sa CCM Lakina wote ni mashuhuda wa kilichotoket Oct 2010 na kinachoendelea.

    pipoz pawa
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dada Regia,
    Hapa mtakuwa mmefanya la maana sana kwa sababu kati ya Vyuo vya Vikuu vya Kipuuzi vinavyoshabikia CCM nchini ni MZUMBE. Wakati tunafanya mgoma usio na kikoma wa vyuo vikuu nchi nzima mwaka April 2007 vyuo vyote vilituunga mkongo vijana wa UDSM. Ni Mavuvuzela ya Mzumbe University ndiyo yaliendelea kuingia darasani. Nakumbuka mwisho wa ule mgomo ni kwa Profesa Peter Msola kusalimu amri kwa kufukuza wanafuzi wote na kukifunga UDSM na vyuo vyake vyote vishiriki.

    Baadae Moto huu ulisambaa hadi kwenye vyuo binafsi lakini Mzumbe wao waliendelea na masomo utadhani tulikuwa tunayapigania yalikuwa hayawasu.

    Dk Slaa (My President) nenda kawafunde hawa vijana maana ndio tawi pekee la Chipukizi la UVCCM lililobaki nchini.
     
  13. m

    mpingomkavu Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna shaka Mzumbe watabadilika na kuacha kushabikia chama mfuu
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hapo ndipo pazuri ili waweze kupewa kikombe na kujiunga na CDM
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tukiwa elimisha wasomi juu ya mstakabali wa nchii nirahisi upinzani kutawala nchii!!Kwani tutakuwa tunapingana kwa hoja siyo kwa siasa za maji taka!PEOPLE POWER IS COMING SOON OUR SIDE!STAY TUNED!
     
  16. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe mama. Tuko pamoja. Hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  17. M

    MPG JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr slaa moyoni mwetu,kikwete mabangoni,viva chadema......
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    muanze mapema ili polisi wasipate sababu
     
  19. n

    nyundo Senior Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2007
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzumbe sidhani kama mmekwenda muda muafaka, mngefanya utfiti kwanza kabla ya kwenda huko
     
  20. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Twanga kote kote baba>>>>>>>>>>>>> mkulu alisoma nyakati akawahi kikombe loliondo vinginevyo ingekua kushnei>>>>
     
Loading...