Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa, Mbowe waweka historia Kilombero!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 9, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kimeacha historia ambayo ni vigumu kufutika katika uzinduzi wa operesheni Sangara kanda ya kati uliofanyika Ifakara-Kilombero jana.

    Katika mkutano huo ulikusanyika umati mkubwa kuwahi kushuhudiwa katika wilaya hiyo kwa miaka ya karibuni.

    Akihutubia maelfu kwa maelfu ya wananchi katika mkutano huo jana, ikiwa ni sehemu ya Operesheni Sangara awamu ya pili, Kiongozi mkuu wa upinzani nchini ambaye pia ni Katibu mkuu wa CHADEMA Dk.Wilbroad Slaa aliyeambatana na viongozi wakuu wa chama hicho, akiwemo Mwenyekiti wa Taifa, Freeman Mbowe, alisema kuwa Serikali ya CCM imekuwa na kiburi cha kuwatisha wanaotaka kutetea maslahi ya wananchi huku ikifungia hata vyombo vya habari kama Mwanahalisi.

    "Serikali ina nguvu ya kuvifungia vyombo vya habari kwa sheria dhalimu ya magazeti ya mwaka 1977, lakini kamwe haitaweza kuzuia kina Dr Slaa kupiga kelele'' alisema kiongozi huyo. Dk. Slaa ambaye alikuwa akishangiliwa kwa nguvu na halaiki hiyo huku anga likihanikizwa kwa kelele za RAIS....RAIS...RAIS...., aliongeza kuwa, kuanzia sasa CHADEMA itaanzisha mapambano kwa ajili ya haki ya Watanzania.

    Akizungumza katika mkutano huo, Mbowe alisema umati uliokusanyika unaonesha namna wakazi wa Kilombero walivyomthamini aliyekuwa mbunge wa viti maalumu, marehemu Regia Mtema.

    Mbowe aliomba jina la uwanja wa Ifakara libadilishwe na kuitwa Uwanja wa Ukombozi, na kwamba hali hiyo iwe chimbuko la ukombozi kwa Mkoa wa Morogoro.
    Aliwataka wakazi wa Kilombero kuacha kulalamika na badala yake wachukue hatua kwa kuachana na CCM na kujinga na CHADEMA.

    Katika mkutano huo maelfu ya wananchi walijiunga na CHADEMA wengi wao wakiwa ni kutoka CCM.Mara baada ya mkutano huo baadhi ya watu walionekana wakifuta machozi huku wakisema wanaamini bado siku chache tu CHADEMA kuingia madarakani na kukomboa watanzania kiuchumi.

    Mbali na Dk. Slaa na Mbowe, viongozi wengine waliokuwa katika msafara huo ni Joshua Nassar (Arumeru Mashariki), Tundu Lissu (Singida Mashariki), Joseph Mbilinyi (Mbeya Mjini), Hamad Yusuph (Naibu Katibu Mkuu Zanzibar), Suzan Kiwanga (Viti Maalumu), Joyce Mukya (Viti Maalumu) na wengine wa makao makuu.

    Source: Majira/Tanzania Daima/Nipashe

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    chadema chadema chadema
     
  3. c

    chama JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Molemo akili yako finyu sana hivi Kilombero ina wakazi wangapi mpaka iweke historia ambayo haiwezi kufutika katika Taifa ambalo linawakazi takribani mil. 40? historia ambayo haiwezi kufutika ni Dr. Slaa na wenzake kuigeuza Chadema saccos mkumbushe deni alilikopa saccos linatkiwa lilipwe.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  4. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Picha plz!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kazi nzuri sana! wananchi wanahitaji kutiwa matumain, kuonyeshwa nini cha kufanywa ili waweze kupambana na hali ngumu za maisha!!
     
  6. m

    manucho JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [Tuntemeke mwingine]Molemo akili yako finyu sana hivi Kilombero ina wakazi wangapi mpaka iweke historia ambayo haiwezi kufutika katika Taifa ambalo linawakazi takribani mil. 40? historia ambayo haiwezi kufutika ni Dr. Slaa na wenzake kuigeuza Chadema saccos mkumbushe deni alilikopa saccos linatkiwa lilipwe.

    Chama
    Gongo la mboto DSM[/QUOTE]
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu Chama na Tuntemeke,
    Mlisema wabunge wa cdm wamegoma kuhudhuria mikutano ya Ifakara kwa sababu wana madai ya milioni mbili mbili zao. Hawa kina Nassari, TL(Jembe), Sugu, Mukya na Kiwanga kwa uchache, hawahusika na madai yenu?

    Kazi mnayo mwaka huu
     
  8. m

    manucho JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chama akili yako narrow sana Chadema ni chama cha siasa siyo saccos
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni cdm tu 2015! period!
     
  10. M

    MTK JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,856
    Likes Received: 1,576
    Trophy Points: 280
    "Katika mkutano huo ulikusanyika umati mkubwa kuwahi kushuhudiwa katika wilaya hiyo kwa miaka ya karibuni."

    Hata kama wewe una mwendo kasi wa kukashifu wenzio basi usiwe mvivu wa kusoma! msome taratibu huyu bwana utaelewa anachokizungumzia! put your mind into gear before shooting off like a loose canon!
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amesema kwa ngazi ya eneo hilo kijografia na sio Taifa. Kweli nakuambia sikutukani hata kama unalazimisha.
     
  12. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa akili ya kawaida tu kama msikitini wnakuja waumii wastani wa ishirini halafu siku hio wakaja 25 kati ya waislam waliopo mfano wapo 30 kijijini .....maanake nini kimehasabu? au wewe kuvunja record ni mpaka idadi ya watu iwe wengi kama dar au mwanza
    tumia akili na elimu yako kufikiri kuliko kukariri

     
  13. Mkaguzi

    Mkaguzi JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi ww ndo unamatatizo ukisoma vizuri hakuna sehem amesema haiwezi futika katika taifa. Ila kasema ni vigumu kufutika katika uzinduzi wa Operesheni Sangara. Ushabiki usikufumbe Macho
     
  14. c

    chama JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahaaa haa wewe ndiye mwenye akili finyu ikiwa kama viongozi wanajikopesha pesa za chama hapa ni siasa au saccos

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  15. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu wa moro kazeni buti kanda ya kati muwe mfano kwa wengne kataeni kanga na kofia hapo mtasonga mbele.[​IMG]
     
  16. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu usiwe mvivu wa kufikiri na kusoma embu soma vizuri mdau alichokiandika alf ndo urudi tena kuchangia.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi si Polisi walizuia hii mikutano au CDM walikaidi amri 'Halali' ya Polisi?
     
  18. c

    chama JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahaa samahani nilisahau naongea na wanazi wa chadema UK mmefungua tawi watu walikuwa takriban 15 lakini kwenu walikuwa wengi sasa hata Kilombero watu 200 kwenu inaweza kuwa historia.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mtalia sana hadi kufika twenti fiftini, kanyaga twende!
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Walizuia wiki moja kabla ya jana , jana waliamini watu wataenda 88 na kufanya mkutano wachdema ukidoda bahati mbaya sana Shilogine na bosi wake wameumbuka...
     
Loading...