Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa, Mbowe na wengine wote walioshikwa na polisi waachiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donnah, Jan 6, 2011.

  1. Donnah

    Donnah Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habari zilizotufikia hivi punde viongozi wa chadema wameachiwa na wafuasi wote wa chadema waliokuwa wameshikiliwa pia. Source nimewasiliana na mbunge Grace kiwelu
     
  2. G

    Gurti JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nguvu ya umma.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wametambua na kutia adabu lakini kama dola ipo na inafanya kazi , kichapo walicho kipata jana si mchezo, mpaka inzi na mbu walikufa
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Thanks kwa taarifa.
     
  5. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wangeshikiliwa kwa siku 3 tu, nchi nzima ingewaka moto.
     
  6. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapenda kunywa damu eeh??
     
  7. R

    Rabiel Reuben Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba tupate uhakika wa habari hii:music:
     
  8. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafuu lakini kwani nchi nzima si lazima tugome pia kama si kuandamana
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    zero brain!
     
  10. k

    kipupwe Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good!
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Poa, ipo siku bongo kitaeleweka tu!
     
  12. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau ipo haja ya kujipanga na kuandaaa maandamano nchio nzima kupinga yaliyofanywa jana na selikali na jeshi la polisi,nguvu ya umma ni zaidi ya risasi au bomu la nyuklia.....
    ...people's.........power......
    no retreat no surender......
     
  13. H

    Hosida Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi na Mafisadi waliowatuma kuumiza/kujeruhi na kuua raia wasio na hatia wasiachwe hivi hivi, mkono wa sheria uwafikie wote waliohusika katika tukio hili hatari.
     
  14. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huu si ndio ushabiki au naona vibaya
     
  15. d

    drgeorge Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameachiliwa kwa minajili gani? dhamana au hawana hatia? wameshtakiwa au la? taarifa kiasi fulani haijakamilika, jaribu kuicheki tena
     
  16. Mporipori

    Mporipori Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [/QUOTE]
    Hujui unakiongezea aibu chama chako kwamba wanachama na viongozi wao ndio wa aina hii.. Kwamba huwezi ukafikiri hata kidogo kile unachokiandika.. Ndio maana nchi ipo hivi ilivyo.
    WATU KAMA NYIE NDIE NDIO MNANIPA MUNKARI WA KUIPIGANIA NCHI YANGU, KWA SABABU MNADHIHIRISHA NCHI HII IPO KWENYE MIKONO YA AINA GANI..
     
  17. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana (tunapenda kusikia hivyo) Na Mwema sasa atie akili na taalifa zake za KIINTELIJENSIA.
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haki yao chini katiba ya nchi kupewa dhamana na kuachiwa..is not a news???
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Sipendi kukutukana kutokana na Umri wako, lakini kwa kuwa hakuna neno lingine la kuweza kukufikishia ujumbe wangu wacha ni kutukane. MPUMBAVU MKUBWA WEWE, HUNA AKILI KABISA!
     
  20. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bora,ila mi ckuelewa mabom kurushwa katikati ya soko jamani,.watu wengne hata we have been affected physically n psychologcly,i hate this so called government!
     
Loading...