Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa, Mbowe na Godbless Lema wakamatwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Jul 13, 2012.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Nimearifiwa kuwa Mh Mbowe, Slaa na Lema wako Central Muda huu. Hajanieleza kwanini wamekamatwa. Nikipata details nitaziweka hapa.

    Updates 1

    Ninaomba kuthibitisha kuwa habari hizo ni za kweli, nimewasiliana na katibu wa Chadema kanda maalum ya Dsm.

    UPDATES 2
    Waliokuwa polisi ni Dr Slaa na Lema tu. wameambiwa warudi Jumatatu. Nimeambiwa na Mmoja wa waliokuwepo eneo la tukio kuwa Dr alisisitiza kuwa wafanyie kazi taarifa za nyuma kwanza ndipo wawahoji.

    UPDATE 3
    Mosi walitakiwa kituoni ni Slaa na Lema tu.
    Pili, wameshaachiwa wote, wametakiwa kurudi jumatatu.
    Tatu, baada ya pale waliongea na waandishi wa habari na Dr Slaa aliwasisitizia kuwa lazima wafanyie taarifa za awali (Wenje na Mbunge mwenzake) ndipo wawe na sababu ya kuwahoji kuhusu sakata hili jipya
    .
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wanataka kuwafanya nini sasa!au ndio kulazimisha waeleze juu ya zile shutuma,serikali ya ccm inatapatapa kama mfa maji
     
  3. T

    Tanzania tunayoitaka Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda wa cdm Katibu wa chama, mwenyekiti wa chama, na mbunge aliye likizo wamekamatwa alfajir ya leo na kufikishwa central dsm, km kawaida nguvu ya umma tuungane kupigania haki..
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hv Dk.Ulimboka anaendeleaje?
     
  5. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Mbowe, Dr Slaa na Lema wako central, tuungane kwenda pale ili tutumie nguvu ya umma asubuhi hii. Saa ya ukombozi ni sasa.
     
  6. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    haya sasa kazi kwelikweli
     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haraka za nini,kwani una tumbo la kuharisha?
     
  8. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Unaweza kupeleka n'gombe kwenye mto lakini asinywe maji!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We keep our ears open mkuu! tupe updates!
     
  10. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ngoja tusubiri
     
  11. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Manyanga chini ngoma juu.
     
  12. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Watawakamata mpaka lini?hivi wanashindana na nguvu ya umma?
     
  13. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    hivi hawa ccm niaje?kumbe slaa yupo dom? Au central ya wapi?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Central ya wapi?? na kisa ni nini??
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    nina wasiwasi wa kuchomwa sindano za sumu au za kutia uzezeta..confirm habari hizi tukalichome pori la mabwepande kabla hawajawapeleka kule
     
  16. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Zilikuwa tetesi muda mfupi uliopita lakini punde zimekuwa taarifa kamili kwa hisani ya poli-ccm.
     
  17. t

    tume JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lazima watoe ushahidi wa tuhuma walizozitoa, wasituharibe amani yetu kwa uroho wa madaraka
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimepigiwa cm wapo central fahamisheni vijana wote matawini...
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Polisi nao wanahitaji ukombozi. Waacheni makamanda wakaihubiri injili ya ukombozi kwa polisi wetu labda watafunguka!
     
  20. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    heshima kitu cha bure...angalia rika la kuliandikia utumbo huu ndugu yangu
     
Loading...