Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa maliza honeymoon urudi kazini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bitabo, Jul 28, 2012.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wakuu namuomba Dr Slaa arudi kazini na aokoe hili jahazi. gafla nahisi chama kimepoa mno. Mbowe hasikiki, Slaa nadhani mambo ya ndoa yalikuwa yanamaliza mda na sasa yameisha arudi,. Mambo ya hotuba ya Mnyika ya nishati na madini na mchango wa Selasini umetuachia maswali mengi hasa sisi ambao hatuko ndani ya ''system''. Shutuma juu ya Zitto hasa hili la Tanesco na la uraisi. Swala la Singida na mauaji baada ya mkutano. Dr Slaa nadhani ni wakati muafaka uje mbele ya hadhara na useme lolote ili watanzania tujue CHADEMA inamtizamo gani juu ya haya na mengine ambayo hatujayasikia. Ukimya wenu unafanya wengine tuhisi kuwa kuna msuguano ndani ya chama. Nawasilisha
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uovu wa siku moja, unaondoa wema wa MWAKA MZIMA nimeipenda hii
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakukuwa na ndoa wewe!
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu ameanzisha thread kuwa Slaa kashakata tamaa.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    roho imekuuma utadhani kaolewa dada yako ...hakukuwa na ndoa au wewe ndo ulitaka uolewe...
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    unatafuta bwana sio!!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    I believe Chadema ni imara sana na wape nafasi hawa wakuu wamalize majukumu yao wakirudi iwe ni kikamilifu .Hivi wale walio enda Mahakamani kuzuia ndoa ya Slaa na magazeti ya Mwananchi kuandika sana waliishia wapi ?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndoa ni majubaliano ya watu wawili,Makaratasi ni Ushahidi tuu
     
  9. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama ni kweli basi naomba MOD wabadili heading kwa jinsi watakavyoona inafaa.Sikuljua hilo Pili hata kama hayuko honeymoon, ila kwenye jamii hatumsikii yeye na viongozi wenzie. hapa JF wote wamekimbia hata Tumaini Makene naye kapotea pia. Nadhani hofu hii sio ya wangu peke yangu. tafadhali waje watutoe hofu hii
     
  10. n

    ngudzu Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maji taka tu haya yatapita tu mvua zikikatika hivi punde
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,229
    Trophy Points: 280
    Sidhani kam chama kimeteteleka!
    Chama kipo himara sana!

    Chadema si zitto.
     
  12. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kitu kitakachowashangaza watanzania wengi ni pale watakapoona mfumo wa kiuongozi wa upinzani ukiwa tofauti kabisa na wa ccm....watu wengi wanataka wapinzani waige mambo ya ccm, akikosea mtu asiambiwe umekosea eti kwa kisingizio cha kulinda chama. Sisemi hakutakuwa na nidhamu bali anayepaswa kuwajibika atawajibika na hicho ndicho tunachokisubiri. Mfumo wa kulindana utaondoka na ccm
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kwani wameishamlipa fidia Rose Kamil Milioni 550?
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hamnaga habari nyingine tofauti na hii?
    Tuwe strategic bana
     
  15. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wivu huo!
    Ulitaka aoe vipi au amuoe nani ndo iwe ndoa?
     
  16. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ritz,Kesi ya madai haizuii mtu kuoa na kuwowa.

     
  17. p

    papillon Senior Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Alifungua kesi ya kupinga ndoa isifungwe sababu kuna ndoa ipo tayari kisheria pamoja na fidia ya milioni 550 ya usumbfu na matumizi ya watoto.
     
  19. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sheria ya kuwabana watu waishio pamoja zaidi ya miezi 6 kuwa wana ndoa inawabana tu katika madai.
    haiwezi kuwa jinai ya kumzuia mtu kuachana na mwezi wake na kwenda kuoa mke mwingine.
    Pia haiwezi kumfanya mmoja kudai taraka mahakamani kwani ni ndoa iliyo na mkataba wa mazingira tu.
    Sheria hiyo inambana mwanandoa kudai nusu ya mali iliyochumwa katika kipindi chao cha ndoa,malezi ya watoto na gharama nyingine kama zipo.

    Hii ndiyo sababu mahakama iko kimya, hakuna hoja ya ndoa kisheria.

    Pius Msekwa alimwoa Anna Abdallah, ndoa ya kiserikali, wakati bado hajampa mkewe wa ndoa ya kanisani taraka.
    Nijuavyo mimi taraka hiyo haijatolewa mpaka leo hii. Kuna kundi kubwa tu la wazee wahuni wana ndoa mpya hali zile za zamani zipo legally. Sioni mtu aki quote sheria wala nini kwa Pius Msekwa.

    Issue imekaa kisiasa na immefumbia macho sheria kwa makusudi.
    ndoa hailazimishwi lakini upendo ukiisha umekwisha.
    Madai ya matunzo ni halali kabisa, na hayawezi kuipinga ndoa isfungwe.
     
  20. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mungi kama ujumbe huu unanihusu mimi naomba ufafanue zaidi, habari hii ina tatizo gani (strategically)?
     
Loading...