Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa live viwanja vya shycom shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chanya, Apr 14, 2012.

  1. C

    Chanya Senior Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamwaga sera na watu ni wengi sana
     
  2. C

    Chanya Senior Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamwonya kikwete nchi ikimwaga damu asiseme hakuambiwa na mtu
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,137
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Tupia picha na video clips ikiwezekana tumuone live mheshimiwa rais!!
     
  4. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tupeni raha wana shy, na picha
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    picha please, kwanini anasema maswala ya damu? au ni kwa sababu ya wale wabunge, leta complete story
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,082
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    boresha uhaabarishaji wako.
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanza lini???..Kwetu pazuuuuuri...!!!
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dr namkubali sana jamani tuwekeeni picha na sisis tufaidi uhondo
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani wekeni picha za rai wangu
     
  10. U

    Uswaa sam Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr ww ni wa ukweli big up sana sambaratisha hayo magamba viva cdm
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kawaida yake hakosi watu wala hatumii malori kuchukua watu vijiji!
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    tupe dondoo zote hapa.
     
  13. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Mungu umlinde popote atapokuwa huyu Rais wangu.
     
  14. e

    evoddy JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CHADEMA tutaendelea na ukombozi wa taifa hili hata kama magamba watatumia kila aina ya giriba ndani ya nchi,
     
  15. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka picha na eleza yayohutubiwa kwa ufasaha.
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama machalii wa Arusha aiiseeee wanavyotupaga raha.
     
  17. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka picha na eleza yayohutubiwa kwa ufasaha.
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mleta thread ametoroka inaonesha hayuko eneo la tukio
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    2pia miphotos mkuu Nyaroka.BIg up
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sipendi watu wanao weka thread kipuuzi. wewe si ungeacha kuanzisha thread kama unaona huwezi kuupdate? unakuwa kama wale wamajf wa rukwa bwana.
     
Loading...