Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Live on Star TV!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Oct 31, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Sasa ni zamu ya Dr. Slaa live on Star TV.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa sasa ndio anapiga kura live on Star TV
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Sasa amemaliza, anatoka akismile
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Sasa anazungumza, amesema matumaini kwa yoyote anayeingia kwenye ushindani ni kushinda, Dr. Slaa anaendelea kujieleza kikampeni type.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnaonaje hayo maswali anayoulizwa na mtangazaji wa Startv/
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa amesema atakubali kushindwa kama ni fair play, japo hakueleza asipokubali kushindwa ndio atafanya nini.
    Amesema anaimani na mgombea wa Chadema. Sasa anaongea na mgombea wa Chadema, Mchungaji Israel Naatee.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Mama Slaa pia amezungumza, jamaa wa fashion wameshafanya mambo, amenyoa low cut na kuvaa design glass sasa katoka bomba kwa face ya kimiss miss. Amesema anajiandaa kuwa first lady!.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Matangazo ya live ya Arusha yamekuwa yanakata kata kata, ingekuwa ni TBC watu wangedhani ni hujuma.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Just imagine value ya kura yako, Dr. Slaa kashuka karatu asubuhi hii na helcopter akitokea Mbeya, amepiga kura, helcopter inamngoja, anaruka leo leo kwenda Kia, anapanda ndege na kutia timu jiji Dar Salaam leo, kuanza rehesal ya kuapishwa!.
     
  10. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Vipi yeye hajavunja sheria?

    Kuhojiwa na waandishi wa habari au kupiga simu nafikiri ni ruksa tu!
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Pasco umenifurahisha anaenda DSM kufanya rehersal ebu ongezea pamoja na kuchagua SUTI
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ruksa tu. Hakuna kampeni aliyofanya pale. Dr. Slaa yupo makini sana. Hawezi kutoa majibu hovyo hovyo tu.
     
  13. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    In him we trust.
     
  14. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Long Live our New President.

    Long Live Dr. Slaa
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Mode naomba hii thread iunganishe na ile iliyotangulia
     
  16. b

    buckreef JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa uchaguzi ni saa ngapi?
     
Loading...