Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa live on Channel10

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Apr 26, 2011.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    wadau hebu angalieni mjadala.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    nadhani ni continuation ya kile kipindi cha juzi!
    Ntagazwa ni damdam cdm
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niko nje ya Tanzania kwa msaada wako naomba uni/tudokeze anachozungumza
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada nini huku tuna mgawo wa kudumu
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    huyu muongoza kipindi makwaia ni mpuruzi sana!
    hataki kupewa detailed maelezo, anataka kshushua watu tu!
     
  6. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamwaga point anajibu propaganda ccm kuwa cdm wanalipwa na wazungu kuvuruga nchi
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    ANAELEZA kuwa cdm wanapata vijisenti toka Westiminister kwaajili ya capacity building, ambapo hata ccm wanapata fedha hizo , tena nyingi zaidi!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Anasema hawajawahi kupata fedha ya maandamano!...Kama ccm wana ushahidi, basi wawapeleke mahakamani!
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Saa ngapi atataja majina?
     
  10. L

    Libaba Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr. na Ntagazwa wanafafanua ushirikiano wa CDM na vyama vingine vya kisiasa kama Conservative-UK na ulinganifu wa sera za CDM hussusan za kiuchum na maslah ya wananchi.Dr. Amejib pia tuhuma za kupewa hela na vyama vya nje.
     
  11. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Huyo Makwaia si ndiye alikuwa Namibia? Kama ndiye hana lolote another I d i o t anayetumiwa na serikali ya kifisadi.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    makwaia anasema kuwa je cdm inaienzi vp amani iliyoachwa na wazee?
    CDM kwanini hamkwenda kwenye uapishaji wa rais uwanja wa taifa..je huoni kuwa ni kuvuruga amani?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Na kwanini mlitoka nje ya bunge wakati mkuu wa nchi anahutubia..je hamuoni kuwa mnavuruga tunu ya umoja?
    Mnataka kwenda kivyenu ndani ya bunge..je mkishika dola tutapona?
     
  14. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasema ccm nao wanapewa pesa hizo kwa kuwa wao kila kiongozi ni mwizi basi wanawazika WENZAO
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lipumbafu sana hili Li makwaiya ...ngoja niangalie game mie man utd anavokakazwa magundi
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Dr.Slaa:
    Mwalimu alitujengea upendo unaoandamana na HAKI na si tofauti nahivyo!
    Kwanini bwana kuhenga unaongelea amani bila haki?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    CDM TUNAtaka kuanza na haki kwanza, maana ndiyo inayozaa upendo...
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    mi naangalia kupitia decoder ya TING ya ATN nasikia magic radio inaingilia mazungumzo,sijui ni technical au sabotage
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Uchakachuaji ulifanywa kwenye uchaguzi, na hivyo mimi Slaa sikuona sababu ya kwenda kuapishwa mtu aliyechakachua!
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ukisikia paa ujue imekukosa, lazima hapa Dr wa sheria za kanisa kabanwa, wafuasi wake wamekuja lugha rasmi ya chama.
     
Loading...