Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa live na tbc taifa usiku huu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paulo, Nov 12, 2010.

  1. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa anahojiwa na tbc taifa kuhusu kupitishwa kwa anna makinda.
    Maoni yake ni haya;
    Mtangazaji: Unaonaje kupitishwa kwa anna kama spika wa bunge la jamhuri?

    Dr. Slaa: Anna makinda anafaa kuwa spika. Pia ni mtu mwenye uzoefu ila kuna wakati anakuwa mwepesi wa jazba na hivyo kutumia nguvu.
    Mtangazaji: Nini ujumbe wako kwa wabunge vijana?

    Dr. Slaa: Nawaasa wabunge vijana kuepuka kuvutika upande mmoja hasa kipindi hiki cha mwanzo mwanzo.

    Pili nawaasa wabunge vijana kutulia na kusoma kanuni vizuri ili wasipigiwe filimbi.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Endelea kutupasha habari Mkuu wengine hatupo karibu na radio..............
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hiyo.
     
  4. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    keshamaliza mkuu. Hakuongea sana. It was very short. Ila du.....anaonekana kumsifia kwa kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa huku akimponda kiaina kua sometimes anatumia nguvu kitu ambacho anapaswa kuacha
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Asante Paulo, hiyo nzuri.
     
  6. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asante kaka, hata kama tukisikia tu maneno mawili ya busara toka kwa Rais wa watu wa Tanzania inatosha sana.
     
  7. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi pia nimefurahi kumsikia mkuu. C unajua tena mzee alikuwa kimya kwa muda mrefu kiasi kwamba mtu unashindwa kuotea kilicho moyoni mwake. At least he has spoken a little.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    pua ya chuma hiyo..:tape:
     
Loading...