Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.slaa live east africa tv leo saa moja jioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by josiah2008, Nov 17, 2010.

  1. j

    josiah2008 Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Dr.Slaa atakuwa live kwenye kipindi cha 5CONNECT kinachorusha na East Africa Tv leo jioni kuanzia
    saa moja usiku hadi saa mbili.USIKOSE !!.

    SOURCE: EATV
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Ameongea nini. Nina hamu ya kusikia anasemaje kuhusu uchakachuaji.

    Slaa ana nguvu ya watu, Kikwete ana nguvu ya dola.
     
  3. W

    We can JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sema, ataongea nini!

    EATV inafika hata Mtwara?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanx kwa taarifa
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yeeeeeeeeeeeeeeeeessssssss!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Dr. Slaa - Rais wa wananchi wa Tanzania

    Kikwete - Rais wa Tanzania
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa hila nina wasiwasi na mtu atakayekuwa anamhoji uwezo wake wa kudadavua mambo
     
  7. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa
     
  8. m

    matawi JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kichuguu una hang over nini ? maana unaambiwa ataongea leo jioni wewe unauliza ameongea nini? wahi supu kwanza ndo uje jamvini
     
  9. j

    josiah2008 Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    17th November 2010

    Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) secretary general Dr Willbrod Slaa will today have an exclusive interview with EATV on its 5 Connect programme.
    The main topic to be discussed during the programme is whether the capacity of young people could be measured on the basis of the way they are brought up or the environment in which they grow.
    The programme will be aired live at 7pm and the main objective is to highlight and analyse the pillars that determine the resourcefullness and effectiveness of young people in the country.
    Having written a book entitled: "Utimilifu wa Msichana and Utimilifu wa Mvulana", Dr Slaa will shed light on the way he sees young people in the country.
    SOURCE: THE GUARDIAN
     
  10. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka, labda umezoea kuita "CHANNEL 5" USIKOSE nami nasisitiza!
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Not something to miss
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wadau mnaokamata hii Tv station msikose kumwangalia Dr.Slaa leo saa moja jioni(EA time).
    Pia fulsa itatolewa kwa watazamaji kupiga simu na kumuuliza maswali mbali mbali.

    Sorry kama kuna thred kama hii tayari imeshaanzishwa, mod you can combine together.
     
  13. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chochote atakachoongea,am sure kitakuwa kina mchango kwa vijana na taifa kwa ujumla.
     
  14. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa sie tuliopo nje ya nchi, hakuna link yoyote online??
     
  15. gongotamu

    gongotamu Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameongea nini. Nina hamu ya kusikia anasemaje kuhusu uchakachuaji.

    Slaa ana nguvu ya watu, Kikwete ana nguvu ya dola

    good.dola yote ni watu lakini siyo watu wote ni dola
     
  16. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamani hakuna link online?
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ngoja wataalamu akina invisible waje huenda wakaiweka link.
    Hawashindwi kitu.
     
  18. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kipindi ndio kimeanza
     
  19. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yupo live, sasa hivi , lakini anazungumzia maswala ya ujana,
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa tuko live na Dr. Slaa EATTV

    Maada ni:

    "Je uwezo wa Utendaji wa Kijana unapimwa kwa Malezi au Mazingira?

    Ambatana nami . . .
     
Loading...