Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa: Live Dodoma leo saa 10.00 alasiri!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Oct 28, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dk slaa anasubiriwa na umati wa watu hapa mjini dodoma kwenye viwanja vya barafu, vinavyopakana na uwanja wa jamhuri; uwanja uliokuwa mali ya mlipa kodi wa nchi hii ukapokwa.

    inesemwa ya kwamba dk ws atawasili hapa majira ya saa 10:00 alasiri akitokea iringa.


    nusu saa iliyopita nilikuwa hapo uwanjani nikashuhudia haya:

    • umati wa watu ni mkubwa sana na hasa vijana.
    • kuna malalamiko kuhusu kununuliwa kwa bendera za chadema kwa gharama kati ya sh.2000 hadi 10000 na watu ambao mshereheshaji anawaita mafisadi (unawajua!!!).
    • wagombea udiwani wa kata mbali mbali wamepata nafasi ya kuwasalimia wananchi na kuomba kura kwa chadema.
    • msisitizo umeelekezwa kwenye AMANI; ambapo wananchi wameombwa na wagombea, viongozi wa chadema na mshereheshaji kutokuwa chanzo cha machafuko.
    • eneo la upande wa magharibi (uwanja wa jamhuri) na kusini kuna bendera za ccm.
    • magari ya mashabiki wa ccm yanapita mara kwa mara yakifungulia sauti ya juu wimbo wao ule maarufu wa wa kuwachanachana watanzania wazalendo wanaoamua kujiunga na vyama vya upinzani kwa mujibu wa sheria za nchi hii.
    • kuna umati wa wapanda baiskeli na wale wa pikipiki zenye bendera ya chadema.

    nawasilisha!!!
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu safi sana, endelea kutupa habari, kama unaweza kutuwekea picha tuwekee mkuu. Hizi ndo lala salama. CCM bye byee, see you in the hell.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    asante sana minda endelea kuletea updates pls bila kusahau picha....
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Minda tunaoomba picha mkuu, kazi yako ni nzuri sana, huo ni mji mkuu picha ni mhimu sana
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du JK lazima adate mwaka huu!
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Usisahau picha tafadhali tafuta camera ukae nayo hapo.
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tunaomba picha si kwamba hatukuamini, hapana tunataka kuweka kumbukumbu kuwa haya yanayotokea
     
  8. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kila la heri mkuu...! tunakusikilizia..!
     
  9. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sina la ziada ila nanukuu kama ifuatavyo"slaa ndiyo mpakwa mafuta wetu.ndiye aliyempendeza bwana mungu tumsikilize yeye"
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    CCM lazima wapite na vipaza sauti kwa uchokozi tu ktk mikutano ya CHADEMA, ni kweli CHADEMA lazima wawe waangalifu maana uchokozi wa CCM sasa upo waziwazi ili kutafuta shari. Safi Mkuu tupo pamoja. akianza kuhutubia turushie walau picha mbili tatu.
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmelipia air time kwenye redio angalau watu wengi waweze kumpata?
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikwete na kundi lake wanajitahidi kufuta kile wanachoita nyayo za Slaa, sasa afuate NYayo hizi vyema, Toka Dar, Lindi , Mtwara , Dodoma, Mbeya na wilaya zake , na kumalizia MKUTANO WA MWISHO PALE KWA MR 2 , SUGU MBEYA MJINI, Aje nyuma, ataliwa na manyigu
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    afya yake ya mgogoro hawezi...
     
  14. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakuna chombo kinachotaka kupokea hela za kurusha matangazo ya mabadiliko. Si umesikia Mengi kachimbwa mkwara?
     
  15. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa na hao ccm wanajipitisha nini hapo yani wasione kichaka...nnya inawabana!!!
    asante minda kwa updates
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    What is happening now...........
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    updates!!!!!!!!!!!!
     
  18. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri updates mkuu...
     
  19. minda

    minda JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    wakuu am sorry I was so excited that I couldn't help myself.

    well, tuungane na mkuu 'we can' ili kupata updates, kwani yeye alijitahidi kufanya hivyo:
    Slaa Balaa tupu Dodoma



     
Loading...