Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa Kuwa Mgeni Rasmi Mahafali Darasa la Saba Queens' Schools

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matasha, Oct 27, 2012.

  1. m

    matasha JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa atakuwa mgeni rasmi katika mahafali ya darasa la saba Queens' schools (Nursery and Primary) iliyopo Ukonga Dar es Salaam. Shule hiyo ipo karibia na kituo cha Polisi Sitakishari njia panda ya Segerea kama unatokea maeneo ya Uwanja wa Ndege. Kama unatokea Tabata ukifika Mbuyuni elekea njia ya Airport na ukivuka tu daraja utaona kibao cha Queens, kama unatokea upande mwingine ni kabla hujavuka daraja.

    Wananchi wote mnakaribishwa na hasa wale wenye watoto wanaotarajia kujiunga mwaka 2013. Shule hii ilipewa cheti cha pongezi mwaka jana kufaulisha wanafunzi wote na inafanya vizuri sana katika taaluma. Karibu umsikilize Dr wa ukweli, njoo ujionee shule iliyopania kukijenga kizazi kipya chenye fikra mpya.

    Mahafali yataanza saa 4 asubuhi kesho jumapili tarehe 28/10 na kutakuwa na burudani lukuki.

    Source: Tangazo lililotolewa na uongozi wa shule hiyo makini
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bila shaka ni ya watu binafsi hii ?
    Anyway itakuwa lini ?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni lini hiyo,hujasema itakuwa lini
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naifahamu mtoto wangu alisoma pale alifanya vizuri sana. ndio ni ya binafsi na ni English Media. Naupongeza uongozi wa shule hiyo kwa kuwa bold kuweza kumwalika kiongozi wa upinzani kwani wengi ni waoga. Hii inafungua ukurasa mpya wa Tanzania kuwa hata wapinzani pia wanaweza kualikwa kama wageni rasmi maeneo mbalimbali bila woga
     
  5. n

    ni_mtazamo_tu Senior Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakuwa ya kanisa hio
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa.
    Hiyo shule itakuwa ya kisasa sana na Walimu wake wana akili.
     
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio maana wamesema shule ?
    Ingekuwa sio ya kanisa c ungeona wameandika Dr slaa kuwa mgeni rasmi madrasa ?
    Jiongeze kufikili ?
     
  8. i

    ibange JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ya kanisa, kwanini wazo linalokujia ni kwamba shule ni ya kanisa?
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    By default kama inaperform vizuri hadi kupata barua ya pongezi ujue ina connection na kanisa, na sio msikiti.
    Kuna msikiti pale Soko la Kilombero Arusha, watoto wa umri huo wanafundishwa Judo na Karate, ukipita jirani unasikia Huu-haaa! Najiuliza hatima ya hao watoto itakuwa nini.
    Wakati huo wenzao wako darasani wanakata mapythagoras theorem na schrodinger`s theorem.
     
  10. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    itakuwa jumapili baada ya kutoka kanisani
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nauliza hivi shule za Msikiti ziko wapi jamani, nataka nimpeleke mwanangu huko!
    Na je ufaulu wake ukoje?
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    My God, hii shule ina secondary nimpeleke mwanangu?
     
  13. n

    ni_mtazamo_tu Senior Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha yale yale madrasa ni shule sema kwa lugha tofauti, ni sawa sawa na school na shule naona hilo hulijui, halafu hizo karet na judo utajua faida yake soon ww kunywa tu bia na jumapili nenda kanisani kanywe divai na mkate wa kinyesi sio mm msemaji ni biblia, halafu sooner than u thnk utakuja kuona nchi inaongozwa na kina nani
     
  14. r

    raymg JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha akapande mbegu.....
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,619
    Likes Received: 1,498
    Trophy Points: 280
    Dah! Kuna great thinkers humu sio mchezo! Sina cha kuongeza Mkuu. Ha ha ha ha ha ha!
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Naijua ni ya kanisa na haijaanza mda mrefu sana,ni nzuri kwa taaluma kwa kweli.
     
  17. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    View attachment 69485 MPAKA CAROLITE naye atakuweko?
     
  18. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    We lazima utakuwa kiliza si bure!
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hebu tudokeze kidogo kuhusu karo yake kwa mwaka. Najua itakuwa inazidi kwa mbali ile anayolipa mwanachuo wa UDSM! Ni lini tutakuwa na chombo kama TCRA(kwenye mawasiliano), SUMATRA(kwenye usafiri na uchukuzi), EWURA(kwenye nishati na maji), ..., kwenye ELIMU yetu? Au kwa kuwa hii ni miradi ya wakubwa?
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    st marys ambazo ndio wanaoiba umeme sana haopa nchini,st peter wanaoiba mitihani sana hapa nchini na junior seminary inayotoa mapadre sana hapa nchini ambao wengi kwa sasa ni viongozi wa chadema
     
Loading...