Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kuunguruma Ziba Igunga kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kuchasoni Kuchawangu, Oct 27, 2012.

  1. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mods naomba ubadilishe heading isomeke Live updates: Dr Slaa kuunguruma Ziba Igunga leo.

    majira ya saa saba mchana kiongozi mkuu wa upinzani nchini na katibu
    mkuu wa Chadema Dr Slaa atahutubia mkutano wa hadhara ktk kijiji cha
    Ziba wilaya ya Igunga.Dr Slaa atafika Ziba akitokea Kayenze uyui Tabora
    alikokuwa akihitimisha kumnadi mgombea wa udiwani wa CDM.
    Nitakuwa live kuwaletea habari.
    Source; Katibu mwenezi CDM Igunga.Diwani Vicent.
     
  2. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa mkuu..tiririka tu hiyo kesho..!!kwani uchaguzi ni lini tena..!!
     
  3. Hoho

    Hoho JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa utetesi uchaguzi utafanyika mwezi wa kwanza.
     
  4. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mkuu najiandaa kuwaletea picha za matukio kwa mkutano wa leo
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    angalia sana vitu vizito vyenye incha na vinavyoruka...
     
  6. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu nitakuwa mwangalifu sana na vitu vizito vyenye incha na vinavyoruka... mods naomba mnisaidie kubadilisha heading isomeke Leo na si kesho.
     
  7. a

    ambagae JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hana jipya na nadhani hata mwenyewe atabaini kuwa mwitikio wa Wananchi kuhudhuria mikutano Yake umepungua. Wananchi wa Ziba na Vijiji Jirani vya Ulaya, Iborogero, Burangamirwa, Uchenjegele, Chomachankola, Miguwa, Mbogwe, Nkinga, Mwisi, n.k. Chapeni Kazi zenu za kujiletea Maendeleo badala ya Kwenda kusikiliza hotuba za silaa zisizokuwa na tija
     
  8. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwa taarifa tu Wananchi wa Ziba na Vijiji Jirani vya Ulaya, Iborogero,
    Burangamirwa, Uchenjegele, Chomachankola, Miguwa, Mbogwe, Nkinga, Mwisi,
    n.k. watakuwepo kwa wingi kumsikiliza rais wa watanzania aliyedhulumiwa 2010.
     
  9. a

    ambagae JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kiongozi mkuu wa upinzani nchini na katibu
    mkuu wa Chadema Dr Slaa
    MHE. MBOWE HAPO YEYE WADHIFA WAKE UKO WAPI MHE. DIWANI VICENT, PROTOCOL IMEZINGATIWA KWELI AU. MHE. MBOWE UMEIONA HII. SHINGO HAIPITI KICHWA.
     
  10. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mh Mbowe ni kiongozi mkuu wa kambi rasmi ya upinzani bungeni.
     
  11. a

    ambagae JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tena wakati Huu Ni msimu wa ngoma maeneo hayo nani aache kuangalia Utamaduni wake akamsikilize Mchungaji aliyeshindwa kuchunga Kondoo wa Bwana na kukimbilia kuchunga mbwa mwitu, atawaweza kweli. Halafu hajaoa.
     
  12. a

    ambagae JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani zaidi Kati ya hao sasa
     
  13. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha ngoma wala nini mbele ya Dr Slaa. lazima shughuli kama hizo zisimame ili kumsikiliza mkombozi wa watanzania.
     
  14. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hakuna aliyezaidi ya mwenzake wote wako sawa na wamegawana majukumu mwingine kiongozi bungeni mwingine nje ya bunge.
     
  15. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lazima utakua umetoka mirembe wewe
     
  16. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Leo itakuwa ni siku kuu ya kukumbukwa kwangu mimi, maana kufika kwa Dr Slaa kunatokea sawasawa na tukio muhimu sana kwangu hapo Zibha.
    Natamani ningekuwepo kusherehesha matukio hayo muhimu, ila vijana wa Zibha nawafahamu jinsi walivyo na hamasa hivyo halitahalibika jambo.
    Tuko pamoja makamanda, kitaeleweka tu.
     
  17. a

    ambagae JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Niko hapa Mwabula nasubiri nione Kama bunduki Ana mvuto kwa Wananchi ila najua hana
     
  18. a

    ambagae JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usije ukaturushia Picha za Kwenye ngoma, maana Huu Ni msimu wa ngoma maeneo hayo, ukatudanganya eti Dr. Mshale kavuta umati wa watu, tutahakiki Picha zako. Nami nipo jirani na Ziba na nimeshazunguka Vijiji Jirani Wananchi wanasema Hawana muda mchafu wa Kwenda kusikiliza hotuba zisizo na tija za Dr. Mkuki
     
  19. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ahaa kumbe upo hapo Mwabula ndiyo maana inawekana umekula bula sana.
     
  20. a

    ambagae JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kamuzu, je vijana hao unaowategemea wasipojitokeza angalia isije ikafikia kujitundika. Taifa bado linakuhitaji.
     
Loading...