Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kuunguruma leo Geita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Apr 18, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu ! Katika kukamilisha usemi usemao kila jiwe litafunuliwa ,upepo wa M4C leo utavuma katika mkoa mpya wa geita ikiwa ni mwendelezo wa ziara na uamsho kanda ya ziwa. Zaidi ntawajuza kila hatua kwa yale yatakayo kuwa yanajiri. MUNGU BARIKI M4C, MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  2. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baba jipange na picha kabisa, kuturushia humu jamvin!
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ile zana kwamba ni vyama vya msimu imefeil baba riz aje na kauli mbiu nyingine
     
  4. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moja ya rules humu jamvini.ni kuwa mkweli.umesema utatujuza,wengine tupo mbali na harakati hizo.ila naujua utumwa wa geita.wanamuhitaji musa.wa kuwatoa utumwani.nawewe usiwe kama ndg.yetu humu kasema juzi.EL.kutoa maamuzi magumu.kasema atatujuza hyo jana tukasubir wapi hakuna lolote.kwa hyo na wewe ufanye kweli.uweke na picha.zote.utakazokuwa umepiga.
     
  5. M

    MALAGASHIMBA Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwambien atembelee Mgusu,Nyarugusu,Katolo,Kasamwa,Nzera,Nkome na Msalala aone wananchi walivoichoka ccm na wanavyohitaji mabadiliko.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kasamwa CCM ilishazikwa kitambo...Natunaye diwani wetu pale kamanda MAHENGE wa CDM.
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kanda yote ya Ziwa ikiangukia CDM, CCM imekwenda harijojo.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kanda ya ziwa inatakiwa kuwa "turning point" ya ukombozi nchini.
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Ahadi ni deni,hakikisha kadiri ya ulivyoahidi kutupatia picha humu jamvini tuone na huko Geita Kama wamelala au wameamka.
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baadae usisahau kuweka picha
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tunakusikilizia Mkuu!
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima kwenu.

    Kwa sasa M4C iko imeingia rasmi ndani ya mkoa mpya wa GEITA ambapo Dr Slaa kishawasili na anaendesha vikao vya ndani na mikutano ya hadhara.

    Leo atahutubia mkutano mkubwa wa hadhara pale Katoro katika jimbo la Busanda.Kesho atahutubia mkutano wa hadhara mjini Geita katika viwanja vya magereza.Mpaka sasa tuko kwenye maandalizi na tunafanya kila jitihada kuhakikisha Dr.Slaa anapata wasaa wa kuwatembelea wafungwa walio katika gereza la Geita miongoni mwao wakiwa ni wafuasi,wapenzi,wanachama na viongozi wa CDM.

    Diwani wa kata ya Kasamwa kupitia CHADEMA bwana MAHENGE yuko mahabusu gerezani hapo tangu tarehe 28 Mwezi uliopita baada ya kushindwa kwa njama za CCM kumhusisha diwani huyo na sakata la uchomaji wa nyumba za mganga wa kienyeji lililofanywa na wananchi wenye hasira kali kule Kasamwa miezi kadhaa iliyopita wakimtuhumu(mganga)kupora mashamba yao(wananchi) na Serikali kutomchukulia hatua mganga huyo ambaye ni kada wa CCM.

    Tukio hilo lilifanywa kuwa la kisiasa na kupelekea diwani huyo kukamatwa na baadaye kuachiwa.Lakini katika mazingira ya utata mganga huyo alifungua kesi ya armed robbery dhidi ya diwani Mahenge ambyo ilipelekea kukamatwa tena na yuko mahabusu mpaka sasa.

    Wakuu mtaendelea kupata updates toka kwa makamanda wengine juu ya ujio wa DR SLAA hapa Geita kwani nimepokea simu muda mfupi kuwa babu yangu kizaa Mama kafariki Dunia asubuhi hii...Hivyo naelekea kijijini kuhudhuria mazishi ila tuko pamoja.

    Hakuna kulala mpaka kieleweke.

    Nawasilisha.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa kuondokewa na babu. Tunaamini utatupatia full updates na picha za huo mkutano." Saa ya ukombozi ni sasa".
     
  14. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu ! Ratiba ya leo ni kuwa atakuwa katoro-jimbo la busanda, kesho atakuwa geita mjini, ijumaa atakuwa sengerema ,jumamosi atakuwa Magu. Kama kuna mabadiliko tutajulishana. M4C FOR EVER.
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yani usikonde mkuu, Musoma rural tushaanza kumshughulikia Mkono baada ya kujitanganza kuwa mbunge wa kudumu kama Mugabe!! Nimepita kwa Chief Japhet Wanzagi naona kabandika picha ukutani ila hata vigogo wa Mwitongo hawamkubali sasa ni kujipanga.

    Upande wa kulia wa barabara ya Musoma- Mwanza haina shida sana huko watu ni wana mabadiliko sana kuna hadi madiwani wa Chausta na vyama vingine.

    Tunajipanga kusambaza Elimu ya uraia kama hewa ya oksijeni. Kanda ya ziwa ndio hupeleka hao vilaza magogoni. This time around big NO!!
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tunategemea mabadiliko ya kweli huko geita, na tunawatakia kila la kheri ktk M4C ndani ya kanda ya ziwa.
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    pole kwa msiba wa bibi.
     
  18. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa pita sengerema ung'oe shina maana mti ulishakauka; please and please
     
  19. D

    Darick JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mliopo karibu na maeneo anakofanyia ziara Kamanda Slaa mtujuze nini kinaendelea
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa..
     
Loading...