Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa kuunguruma kesho.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilumine, Nov 6, 2010.

  1. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :israel: Dr. Slaa atafanya ‘press conference’ na waandishi wa habari kesho siku ya Jumapili. Mahali ni Makao Makuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo. Dr. Slaa amesema sio kawaida yake kuongea mambo ambayo hajafanyia uchunguzi.
    Haya tumtegee masikio Shujaa huyu hiyo kesho. Sijajua kama kutakuwa na TV station au redio yoyote itakayorusha “Live” na pia muda sijajua ni saa ngapi.
    Chanzo: BBC Swahili, Dr.Slaa mwenyewe ameongea hilo.
     

    Attached Files:

  2. k

    komagi Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naisubir kwa hamu kama nini. tena nataka jukifanya mwandishi wa habari niipate hiyo hotuba yake live!!!!!!
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitajifanya mwandishi wa habari pia nitaingia Chadema makao makuu; najua ndio mwanzo wa ukombozi wa mtanzania dhidi ya wadhalimu
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
Loading...