Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa kuunguruma Kakola [Bulyanhulu] leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Determine, Oct 22, 2012.

  1. D

    Determine JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya jana kufanya mkutano wa hadhara katika Kijiji cha Bugarama, leo anatarajiwa kufanya mkutano wa hadhara pale KAKOLA, mji uliojaa wachimbaji wa madini, ukitembea katika mitaa yote ya Kakola Bendera zinazopeperushwa ni za CDM tu, inaonekana hii ni ngome ya Chadema.

    Nina wiki moja hapa[nimekuja kufanya kazi na BGML] lakn naweza kuripoti kwa uhakika kuwa CCM imekufa kabisa mioyoni mwa wachimbaji. Hususani wale wanaotoka ktk machmbo madogo madogo kama vile Nyangarata, Nyakagwe, n.k , hawa ni wachimbaji watanzania ambao wanatumia vifaa kama Vile MOKO, SULULU n.k,

    Hawa wamekuwa na hofu sana na Serikali ya CCM, Wengi wao wanaamini CCM inataka kuwanyang'anya eneo lao ambalo limegundulika juzi hapa [ Nyangarata] na linatoa madini pengne kuliko hata mgodi wa Bulyanhulu GoldB mining Limited[BGML] ukiongea nao kwa karibu wanadai kuwa Riz Moko tayari kashanunua machimbo yote ya Nyangarata , na anampango wa kuja na leseni inayoonesha kuwa eneo hlo analimiliki kisheria na Badaye Ataleta FFU kuwafukuza wachmbaji, wao wachmbaji [ wako kma Laki 6 hv kutoka karibu mikoa yote ya Tz] wanasema ikitokea Akaja kweli huo ndo utakuwa mwisho wa dunia..

    Jana nikiwa ktk pitapita zangu hapa kakola jioni, nikamsikia mchimbaji mmoja aliyekuwa amebeba Moko mfukoni na kiroba mkononi akisema wamejiandaa kufa na kupona kulinda machmbo yao waliyagundua hv karibun Nyangarata. Wengi wao niliozungumza nao jana, walisema,

    Leo ktk mkutano wa Dkt wamejiandaa kwenda kumsikiliza Dkt Slaa, lengo lao ni kutaka kusikia kutoka kwake Nini msimamo wake na CDM juu ya wao kutaka kunyang'anywa eneo lililogundulika kuwa na madini mengi pengne kuliko hata mgodi wa BGML..nitaendelea kuwajuza lakn sio kwa live updates, make naingia shift ya mchana ktk mgodi wa Bulyanhulu Gold Mining Limited[BGML].

    Hvyo sitaweza kurusha tukio live, lakn nitajitahdi pamoja na ugeni wangu ktk mji huu kutafuta habari zitakazokuwa zimejili nikitoka job jioni
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana.Namkumbusha pia Doctor azungumzie wizi uliofanywa wa kuzuia wafanyakazi kuchukua hela yao NSSF eti mpaka mtu afikishe miaka 60
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu for your well organized and articulated piece. Tunasubri update.
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Poa mkuu Determine. Usisahau kurudha na picha kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Imekaa vema, piga kazi Dr slaa, watz tunakutegemea.
     
  6. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nipo hapa, nilikuwa niondoke kurudi chuo lakini nimeahirisha kwa sababu ya kazi kubwa iliyopo. Jana kaunguruma bugarama, asubuhi hii atakuwa ilogi, mchana yupo hapa kakola...katika hali isiyo ya kawaida dokta slaa jana jioni alikataa kuendelea kukaa kwenye guest aliyoandaliwa, wadadisi wanasema kulikuwa na habari za siri kuhusu usalama wake, inasemekana aliondoka usiku kwenda kahama mjini, na leo asubuhi atarudi
     
  7. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Kuna wilaya ya nyang'hwale jirani kabisa na kwa kweli kabla mgodi haujagenishwa ulikuwa unamilikiwa na wananchi wengi kutoka wilaya hiyo mpya kilomita 22 tu toka bulyanhulu kwenda makao makuu ya wilaya hiyo mpya.viongozi wa cdm kakora(bulyanhulu) wanaelewa uhusiano maalum kati yao na wilaya hiyo mpya AMBAYO KULIKO HATA KAKORA INAHITAJI SANA KUKOMBOLEWA KWA KUWA IMETENGWA SANA NA UPINZANI MPAKA WANANCHI WAMEKATA TAMAA.
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante mkuu Determine andelea kutujuza....
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tumuombee afya pia mh dr slaa adumu kwa lengo la ukombozi tu mambo ya kifamilia hayatuhusu wala mambo ya mama rose kamili kusaliti harakati yasimfedheheshe hata kidogo ni mbinu za serikali dhalimu ya ccm tu
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    mkuu vipi upepo wa cdm kwenye huo uchaguzi wa diwani hapo bugarama
     
  11. m

    mwangwa Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bravo dr slaa had kieleweke babu
     
  12. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi yake inatambuliwa duniani na mbinguni.
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    safi sana kamanda Slaa...
     
  14. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vijana wenzangu, kweli ni furaha kubwa kutembelewa Dr. Slaa kwenye vijiji vyetu hata mimi ningependa aje kijijini kwetu, lakini kama wote tutakuwa na mtazamo wa kumsubiri Dr. Slaa au kiongozi yoyote wa kitaifa wa Chadema afike kijijini kwetu ndo tufanya harakati tutajicheleweshea ukombozi wetu wenyewe. Hebu tuchukue hatua ya kuwa mobilize watu wetu na kuwapanga, na kuwaweka tayari kwa mabadiliko. Akija Dr Slaa sawa, asipokuja bado siyo kisingizio cha kutokuleta mabadiliko kwenye maeneo yetu!
     
  15. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kata ya bugarama imekwenda na chadema,naona ccm wameahirisha kampeni,kila wanakopita ni zomeazomea tu,jana akina mama wa ccm wametawanyikia barabarani wakalumbana wakaanza kuzomeana wao wenyewe,hivi kuna haja gani ya kupiga kampeni kama kila mtu anakuzome?
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunakushukuru sana kwa Feedback makini.
     
  17. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    My presidaa Dr Slaa,tuko pamoja.
     
  18. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280


    ILE KESI YAKE YA MADAI YA UNYUMBA HAJAIMALIZA BADO ANAENDELEA NA KUTANGA TANGA,SASA ANATARAJIA KUINGIAN NA NANI AWE FIRST LADY WAKE??KWELI SLAA ANAZEEKA VIBAYA SANA
    :der::der:
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hata kule Arumeru mlitumia gia hiyo kwa Nasari. First lady wa nini Ikulu? Au unataka atakaye irithi WAMMA?

    By the way, migomba ina rangi gani? Bange je?
     
  20. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280


    BANDIKA BANDIKA,,
    SISI TWABANDUA
    CHADEMONSTRATIONS ARE NOT FIT TO LEAD..
    :peep::hurt:
     
Loading...