Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa kuunguruma jijini Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 12, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Baada ya Dr.ZITO KABWE kulitikisa jiji la Mwanza jana inafuata zamu ya Dr.Slaa.Ni tarehe 18 Mwezi huu.

    Karibuni nyote.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jamani msitake kuntoa roho mieeeeeeee!!!!!
     
Loading...