Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa Kutoonekana kwenye mazungumzo ya CDM na Rais Je ni kuepuka utabiri wa Marehemu Sheikh Yahya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amakando, Nov 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Amakando

    Amakando Senior Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi nimetafakari swala la kutokuhudhuria kwa Dr Slaa katika kikao cha wajumbe wa CDM na Rais Kikwete sambamba na mambo yaliojiri nikapata majibu kuwa huenda Marehemu Sheikh Yahya alikuwa mtabiri wa Ukweli kwa sababu zifuatazo.

    a) Alitabiri kuwa Dr Slaa na Kikwete watakaa pamoja na kukumbatiana kabla mwaka haujamalizika.
    b) Mwitikio wa haraka wa Mheshimiwa Rais wa kukubali kukutana na wana CDM hasa ukizingatia kuwa Dr Slaa alikuwa miongoni mwa majina tajwa katika kamati iliyoteuliwa na CDM kumuona Rais japo hakutokea, je inawezekana Rais nae alikuwa ana kumbukumbu za utabiri huu.
    c) Kwa kuwa hakuna sababu maalumu mpaka sasa ya kutokuwepo kwa Dr Slaa katika kikao kile nafikiri Dr aliona asitekeleze kwa makusudi ili kuepuka utabiri kutimia kikamilifu.
    d) Katika utabiri alisema kuwa hawa wanasiasa wakionana hali itakuwa shwari na hii inanielekeza kuamini hivyo kutokana na kauli ya Mh Freeman Mbowe kuwa baada ya makubaliano kwa sasa hakutakuwa na maandamo tena.

    Wanajamvi nawasilisha.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mawazo ya ki ccm ccm! kila kukicha wanawaza uchawi na utabiri.

    tumechoka!
     
  3. Amakando

    Amakando Senior Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala ni kwamba ilitabiriwa na inataka kufanana, kwenye u ccm siko wala CDm
     
  4. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona kama kuna mrithi wa sheikh hapa!! Ngoja nichape zangu usingizi......
     
  5. Amakando

    Amakando Senior Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok mkuu ukiamka utakuta nimekutabiria
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rubishhhhhhhhhh
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    Taarifa iliyotolewa ni kwamba Dr Slaa alitoa udhuru wa kuuguliwa...........stoooooop ramli
     
  8. HT

    HT JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unataka kuongeza listi ya manabii wa uongo?
     
  9. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Sababu alizotoa Dr. Slaa:

    1. Alitoa udhuru ya kuuguliwa,
    2. Jana nimemuona mimi kwa macho yangu huku Arusha, yupo kwa ajili ya kesi yao inayoendelea leo nadhani,

    So, kama hukuyajua hayo, bora ungekaa kimya kulikoni kuleta ushirikina humu jamvini!
     
  10. Amakando

    Amakando Senior Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nimeeleza kile kilichotabiriwa jinsi inavyotaka kufanana na ukweli kwa swala la unabii sijafikia level hiyo
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    He might have been strategically absent, si unajua kwenye mazungumzo huwa mnaletewa chai na maji "Polonium"!!Sijui kama hawa makomando walikunywa maji/chai?
     
  12. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    7bu mbona zmetolewa! Kuwa isingekuwa rahic kuwepo kwenye mazungumzo hayo coz alifiwa na ndg yake wa karibu na taarifa hzo alizipata tiyari akiwa ameshatinga Ikulu.
     
  13. magnificent

    magnificent Senior Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ushirikina ndugu. hautakusaidia kitu. huyo sheikh amekufa pamoja na uchawi wake, kumbe we bado unamkumbuka? inawezekana ulikuwa mteja wake wewe. ushirikina hautakiwi hapa, hatutaki utabili wa kishetani, wala majini ya sheikh marehem yahaya hapa..
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tuliwashauri wasinywe wala kula chochote huko. Kikwete na genge lake la mafisadi hawaaminiki.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mbona waligonga tea mkuu?
     
  16. k

    kada1 Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kinajimu hatuyataki hapa, hata Quaran na Biblia hazitambui mambo haya.
     
  17. n

    njedengwa Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni imani za kishirikina basi, japo upo, lkn c popote. yaani kikwete awaroge timu yotei le iliyoenda kwake!
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza hata kama angekuwa hana udhuru Dr. Slaa hakustahili kwenda kuonana na wasanii pale Ikulu. Level yake siyo ya kujadiliana na wasanii.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...