Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa kutikisa Shinyanga kesho.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi wa Upinzani nchini Dr Wilbroad P.Slaa kesho anatarajiwa kuunguruma mkoani Shinyanga.Kiongozi huyo ambaye pia ni Katibu Mkuu wa CHADEMA atatikisa katika mkutano wa kumnadi mgombea Udiwani wa CDM katika kata ya Mwawaza.
    Habari za awali zinasema kuwa baba mzazi wa mgombea udiwani wa CDM anatarajiwa pia kupanda jukwaani kuelezea jinsi alivyohongwa ili amsingizie mwanae ni mwizi katika moja ya mikutano ya CCM.
    Kuna shamrashamra kubwa hapa Shinyanga kuashiria ujio wa kiongozi huyo mashuhuri nchini.Mpaka sasa tathmini za awali zinaonyesha CDM ina uwezo wa kushinda kata hiyo kwa idadi kubwa ya kura.
     
  2. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    akienda kuchapa kazi unasikia mchange almaarufu imakulata josephat kwenye fb anaanza eti DR slaa anasaka posho!
     
  3. T

    Tejai Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    big up sana karibu kamanda kwani jamaa wameanza kuchonga sana
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duhhh, amekula dume huyo.
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dr wilbroad slaa namkubali kiaina kutokana na misimamo yake MUNGU ampe miaka mingi na heri duniani,
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyo baba mzazi kiboko, amewalamba CCM.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Dr Slaa ameanza mizunguko katika kata mbalimbali kuhakikisha ushindi wa CDM katika uchaguzi wa madiwani tarehe 29
     
  8. w

    winner forever JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumeimiss M4C,nenda daktari ukaendeleze moto,
     
  9. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka huyu Mchange ni kizazi cha Pampars..asikuumize kichwa..
     
  10. P

    PAMBANA Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Katibu Mkuu wa CDM anawajibu wa kukijenga chama na naamini kwa ushawishi wake kata hiyo itaenda CDM.
     
  11. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo baba pambafu asitueleze ujinga wange ,awapelekee wenzake wa mabwepande
     
  12. P

    PAMBANA Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Katibu Mkuu wa CDM anawajibu wa kukijenga chama na naamini kwa ushawishi wake kata hiyo itaenda CDM.
     
  13. t

    tata mura JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Dr. Bunduki/ Slaa mwanzoni nilisikia Geita leo tena nasikia Shinyanga, Geita ilikuwaje?. Huyu mzee naye kweli akipanda jukwaani kwa sera kama hii na akapigiwa makopi asifikili kaongea point bali atakuwa anazihakiwa. Hivi kweli hata kama ni ushawishi, utumiwe kumtukana mtoto wako au ni wakusingiziwa?.

    Si kila aniitae Baba Baba atauona ufalme wa mbinguni.
     
  14. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hongera Dk.Slaa wewe ndiyo rais wangu, viva chadema zimebakia siku 750 M4C tuingie magogoni
     
  15. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba huyo kama atapanda jukwaani auelimishe uma umuhimu wa kula SSM NA KULALA CHADEMA CHAGUA MABADILIKO
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nawaamia sana shemeji zangu ghete ghete!!! kula ccm kura Chadema.
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Molemo, Jasusi, Pasco, Mzee Mwanakijiji,

    ..hivi Dr.Slaa a.k.a kibabu ana matatizo gani yeye haendi ulaya na marekani kufungua matawi kama wenzake? naona kizee hiki na shuka lake kimengangania hapahapa bongo tu nje hakitaki kwenda. au kinaogopa kupanda ndege??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. R

    Rachel Mashishanga Verified User

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubishi hapo kamanda
     
  19. R

    Rachel Mashishanga Verified User

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi hakuna cha ndoho tabu kamanda!! Wamesimama si mchezo
     
  20. Noel france

    Noel france JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahaha......!!! Kwikwikwi....! Nimeipenda.Je,(ms,ff & ritz)na wao kizazi kipi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...