Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kutikisa kanda ya Ziwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 14, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi mkuu wa upinzani na mwanasiasa machachari nchini Dr Wilbrod Slaa anaanza ziara ya siku kumi katika mikoa ya Tabora,Shinyanga na Mwanza.

    Dr Slaa ambaye pia ni katibu mkuu wa CDM anaanza ziara hiyo leo na atafuatana na watendaji na maafisa mbalimbali kutoka makao makuu ya CDM.

    Ziara hiyo ya Dr Slaa itachukua siku kumi na pamoja na mambo mengine atakagua miradi ya maendeleo inayosimamiwa na chama chake,kufanya mikutano ya ndani na wanachama pamoja na viongozi katika kila eneo na pia kuhutubia mikutano ya hadhara kutangaza sera na kuingiza wanachama wapya.

    Source:Nipashe.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika ziara hiyo nashauri jembe Godbless Lema lisiachwe. Nawatakia kila raheli katika operesheni hiyo ambayo sijui imepewa jina gani?
     
  3. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    All the best kamanda mkuu
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    Timing nzuri kwa maeneo yenye wabunge magamba, wakati wanasema mjengoni ndioooooooo, Dr. Slaa atakuwa anawauliza wapigakura "amesema ndio ya nini wakati . . . . . . . ." huyo mbunge akitia pua yake jimboni anazomewa kama fisi kapita kijijini mchana!
     
  5. c

    clove Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wish you best of lucky makamanda.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Lema hatakuwepo na Chopa yake?
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    operation M4C(MOVEMENT FOR CHANGE)
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    atakuwa kanda za kusini. tandahimba.
     
  9. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mola akupe uzima na afya njema, karibu sana dk,
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kila siku huwa nasikia Slaa vs Kanda ya ziwa, Arusha na Kilimanjaro. Sijui ni lini itakuwa...
    Topic: Dr Slaa kutikisa Pwani
    Topic: Dr Slaa kutikisa Mtwara
    Topic: Dr Slaa kutikisa Tanga
    Topic: Dr Slaa kutikisa Lindi
    Topic: Dr Slaa kutikisa Singida
    Topic: Dr Slaa kutikisa Zanzibar
    Topic: Dr Slaa kutikisa DSM
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu Lema amepangiwa ziara nyingine maeneo mengine
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Utabaki kupiga porojo JF na huku CDM ikiendelea kushinda chaguzi ndogo
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huko tumewatuma makamanda wengine...
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    na mimi natamani kusikia jk akitikisa Dar, Arusha, Mbeya, Iringa, Mwanza etc!
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    inakuhuru nini wewe gamba!?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Molemo,
    Wewe umepangiwa wapi JF?
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vipi ulitembea uchi baada ya kushindwa Arumeru kama ulivyoahidi?
     
  18. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tukuulize wewe mtoa habari za CHADEMA!
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Atakuwa huko siku wewe utakapo kataa kutumiwa kama kondom na mafisadi!
     
  20. MANYORI Jr

    MANYORI Jr Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dr ni mtu makini na mwenye siasa makini,shupavu na kiongozi halisi.mwanza,kusin,na sehem zingine wanaendelea kuwa makin.viva cdm
     
Loading...