Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kutikisa Igunga leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 25, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi wa upinzani nchini ambaye pia ni Katibu mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa leo anatarajiwa kuhutubia mkutano mkubwa wa hadhara mjini Igunga kuwashukuru wananchi kwa ushirikiano waliyokionyesha chama chake mpaka pale mahakama ilipotengua ubunge wa CCM ambao haukuwa halali.
    Dr Slaa ambaye anaongoza operesheni M4C mkoani Morogoro imemlazimu kuwaacha makamanda wengine huku yeye na baadhi ya maafisa wakielekea Igunga.Kiongozi huyo amefuatana na Mkiti wa chama mkoa wa Tabora Kansa Mbarouk.
    Mara baada ya kuunguruma Igunga leo ataondoka kurejea Morogoro ambapo Jumatatu atakuwa mgeni rasmi katika hitimisho la M4C mkoani Morogoro kwa kuhutubia mkutano mkubwa wa hadhara mjini Morogoro,mkutano unaotarajiwa kuutikisa mkoa mzima na kanda ya kati kwa ujumla kutokana na shauku kubwa wananchi waliyo nayo.

    Source:Tanzania Daima.

     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4c haitawaponyesha mafisadi kamwe!


    Viva CDM!!
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakika Dr Slaa afya yako ni ya uhakika maana kila siku upo barabarani na huchoki angekuwa yule Baba Mwanaasha sasa Hivi Chali
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kamanda Molemo tunashukuru kwa taarifa hii.
    Piga kazi kiongozi wetu Dr. Slaa, watanzania bado wana imani kubwa sana na wewe kwa ajili ya ukombozi wa pili wa Tanzania.

    M4C with no apology!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpaka wakae mwaka huu.Mungu awatangulie makamanda katika harakati za ukombozi
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ataruhusiwa kufanya mkutano wa aina hiyo kweli wakati suala zima limo kwenye mchakato wa kukatiwa rufaa mahakamani?...just joking!

    Kwa hakika Dr Slaa ameamua maamuzi ya haraka na yenye akili kama vile kipanga anavyokamata kifaranga cha kuku, hakuna kuremba mawazo, maana angesubiri jamaa wakate rufaa tayari asingekuwa na loophole hiyo, policcm wangembeba msobemsobe.
    Nimegundua kuwa M4C ni kama EBOLA inaua ndani ya sekunde!
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli umenena mkuu wangu
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika huyu ni kijukuu cha mtume....
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana Kamanda Mwita.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Amina mpambanaji
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Viva Dr Slaa, viva chadema, viva M4C.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Usiwasemehe Watanzania jisemehe wewe na Pro-Chadema wenzako...nani ana imani na Dr Slaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mtume gani yule Muhindi wa Agape TV.
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    RITZ, hapa jamvini ni kama umebaki peke yako ,sasa nakupa ujanja fungua ID kama mbili hivi ili tuone walau sura tofauti kwani tumeshakuzoea mno mkubwa.
     
  15. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mwaka huu lazima ufe kwa ugonjwa wa moyo unafanya kazi ngumu kuliko makuli wa bandarini.
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Nape,ukianza kufukia mashimo ya chadema utaanzia Moro au Igunga?maana naona kama unarundika kazi
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sisi Wenye akili timamu tunaimani kubwa na Dr Slaa
     
  18. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana makamanda.
     
  19. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Strategically iko pouwa xna. Kila la heri.
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    sijawai kupungukiwa imanh na Dr.Slaa Mungu akuzidishie nguvu na afya bora,maana watanzania waliokata tamaa na maisha wanaimani na wewe kuliko unavyofikiria.!
     
Loading...