Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kutana na Vijana kila mwisho wa mwenzi(2012/15 sept)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adharusi, Mar 14, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,107
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa naomba kukushauri uanzishe utaratibu wa kukutana na vijana kila mwenzi,kuanzia mwaka huu 2012 mpaka 2015 septemba
    1.vijana walengwa kuanzi miaka 14(wapiga kura wapya 2015) mpaka miaka 30
    2.kuwaeleza nini maana ya maendeleo na mabadiliko
    3.kuwajengea ujasir nk
    4.kuwa ambia vijana wasomi wasomee ualimu,ili warudi mashuleni kufundisha vijana elimu yenye kuleta mabadiliko kimaisha na kisiasa,ili wawe mabaloz wazuri mashuleni, wawafundishe ujasir watoto ngaz ya msingi mpaka chuo kikuu(msingi mkuu uwe wa kudai HAKI)
    5.Ili kiwe kizazi kisicho ogopa Kuwajibika.
    6.nk
    Iwa mwema
    Wakatabahu
    Adharusi
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mawazo mazuri sana, i love such kind of an ideal idea!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wanavyomuogopa bila shaka watasema anamobilize fujo na kumuua. Socrates aliuawa kwa visingizio kama hivyo eti anawacorrupt vijana!!!!!!!
     
  4. O

    Omr JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila mwezi ataongelea EPA
     
  5. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    very good idea hii kitu umewaza vizuri sana, enjoy your day, kazi kwake.
     
  6. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, vijana wa Tanzania wanajihisi kutengwa! Huo utakuwa mtaji mkubwa sana kwa Dr. na serikali itaacha kuwadharau.
     
  7. F

    FILOMBE Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good idea, i salute. We need to empower youth.
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280

    Kwa mshahara gani kiongozi na maisha yalivyopanda sasa hivi?
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenena, unajua serikali ya CCM inamuwinda kwa udi na uvumba dr Slaa lakini hawampati,, wanatamani kumfanya kama mwakyembe na wakati mwingine wanatamni kumdungua lakini wanaogopa kuiingiza nchi katika machafuko, namwamini Dr na yeye humu hua anapitia natumaini anaweza akapita na akasoma hapa na akaamua kuyafanyia kazi mapendekezo yetu...
     
  10. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Hili ni wazo babukubwa, lazima awaelimishe vijana wajenge ujasiri na uzalendo kwa nchi yao. Ahakikishe anawafundisha vijana waifanyie nchi yao kitu na sio nchi yao kuwafanyia kitu. Kwa jinsi Chadema inavyopendwa na vijana wapenda mabadiliko ni lazima atawawin tu. Na atasababisha vijana kuacha kusubiri serekali iwatafutie kazi bali wao watakuja na fikra pevu ambazo zitawafanya wajiajiri na kulipa kodi ambapo watakuwa na ujasiri wa kuhoji uwajibaki wa serekali na watu wake. Bigup this idea
     
  11. Josephine

    Josephine Verified User

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri sana,najua anapita mitaa hii.

    Tunapozungumza mabadiliko haina maana mabadiliko ya kisiasa tu,it has alot to do with it.

    Thank you kwa wazo zuri litafanyiwa kazi.
     
  12. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna ubaya kuongelea uozo wa CCM
     
  13. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni kweli kiongozi anayejiandaa kuchukua dola mwaka 2015 ni muhimu kuandaa mazingira, CDM hatuongei kama wapinzani tena mind set zetu sasa zimeelekea kuwa na dola. Namuamini Dr atatuvusha kutoka lindi la umaskini alilotubwaga JK. Kifupi ni Mandela kwa uopande wangu. najua ataipata hii meseji, God Bless Dr Wilbroad Peter Slaa
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazo bab kubwa mh anza kulifanyia kazi fasta
     
  15. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mmbebadilisha kidogo tu kuhofia plagiarism, badala ya wazee war dar mmeweka vijana.
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Safi sana, wakati wao wanaongea na wazee, yeye aongee na vijana.
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili ni wazo zuri sana maana serikali ya JK inaona Wazee ndiyo bora kuliko sisi. Inasikitisha sana CCM inatufanya Vijana kama Kondom. Inatutumia nyakati za Kampeni, ikishapata kura na kuingia Ikulu inaona Wazee ndiyo Bora zaidi kuliko vijana. Bravo Slaa come on!
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alafu, inabidi ifike wakati CCM itambue kwamba hata sisi Vijana tuna haki ya kula vinono vya nchi hii. Tabia ya kutugeuza sisi ndio Makondakta, Wauza magazeti, Walinzi, Waendesha Boda boda, Wazoa takataka, nk ifike mwisho. Tuna kila sababu ya kusema sasa inatosha na tuchukue hatua.
     
  19. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx madame for ur considerations.
     
  20. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bonge la wazo. Naomba Dr. Slaa akubaliane na wazo hili na ikiwezekana atupe uhakika kuwa atalifanyia kazi kupitia humuhumu JF.

    Pili naomba asiwatenge vijana kwa viwango vyao vya elimu, ni vizuri akafanya mikutano na vijana wa kada mbalimbali kwani wote ni wadau wa mabadiliko.
     
Loading...