Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa kutafuna mfupa wa wastaafu wa EAC uliowashinda Nyerere, Mwinyi, Mkapa na JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 18, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa awaahidi wastaafu wa iliyokuwa jumuiya ya Afrika Mashariki kulipwa ndani ya siku mia moja ya utawala wake mpya...........

    Hii dhuluma dhidi ya wastaafu hao ambao wameitumikia nchi hii kwa uadilifu mkubwa kwa miaka nenda rudi ulimshinda Baba wa Taifa Nyerere, Mwinyi, Mkapa na sasa Jk ambaye haoni hata aibu kuzungumzia ahadi hewa za miradi mipya wakati amegoma kuwalipa wastaafu hawa wanyonge.

    TUNAMSHUKURU MOLA MWENYEZI MUNGU KWA KUTUPATIA MKOMBOZI WETU DR. SLAA NA CHADEMAAAAAAAAAAA
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Anaweza kabisa. Kilichokuwa kinatakiwa kuwezesha malipo yale ya wastaafu ilikuwa ni Dhamira tuu basi.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kushugulikia suala la wastaafu wa jumuia ya afrika mashariki ni suala ambalo linawezekana!kinachohitajika hapa ni nia njema ya kulimaliza tatizo hii ambalo limekuwa kero kwa muda mrefu!Tumpe kura Dr Slaa amalize tatizo hili!
     
Loading...