Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kuongoza kongamano la vijana wasomi Jumamosi hii SAUT - Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Mar 14, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu!

    Jumamosi jiji la mwanza litakuwa kwenye hekaheka za ujio wa Dr Slaa atakapo kuwa akielekea Chuo kikuu cha SAUT -Malimbe kuongoza kongamano la kitaaluma kwa vijana wote toka vyama vyote, dini zote, rangi zote etc.

    Vyombo vya Usalama a.k.a wazee wa Intelligencia tafadhari timizeni wajibu wenu na wala si kutuingilia kama kawaida yenu. Nchi hii ina matatzo mengi mno kamavile ufisadi, wizi wa rasilimali zetu etc.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tumekupata..
    Sidhani kama atakua na jipya!
     
  3. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unajipya gani kama si mchumia tumbo?
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    bora hata ungekuwa na upeo kama wa mwana,asha tu.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nina bahati mbaya ya kutokuwa na upeo wake!
    Wa kwako kwani ni wa kipadre padre?
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora yeye ana la kipadre padre kuliko wewe ambaye una la kishetani shetani la kumpa sumu mwakyembe
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wote nyie sawa tu...Catholic Development Manifesto(CDM)
     
  8. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani wadau wote huko mwanza nendeni mkapate chakula cha akili. Fulusa kama hizo tunaziitaji huku mtwara.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Fulusa = fursa!
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hujambo MwanaAsha?
     
  11. m

    mndeme JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    **** of the day
     
  12. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukukikaa kusubiri mwenye jipya utasubiri sana,hakuna jipya kuna mtazamo mpya na mwelekeo mpya tu.

    Hatakiwi mtu kuja na jipya ii kufanikishajabo, mtu anatakiwa kuja na mtazamo mpya ili kufanikisha jambo lile lile la zamani.

    Mtu mmoja huko ujerumani aligundua injini.
    Mwingine somwhere in the world akaiweka kwenye baisikeli, baisikeli ikawa pikipiki.
    Mwingine akiweka kwenye kwama la kuvutwa na ng'ombe ikawa gari
    Mwingine mwenye upeo zaidi akafunga parafujo akaiweka kwenye pipa lenye mbawa ikawa ndege.
    Wote walitumia wazo lilelile la zamani injini katika mtizamo mpya na kupata matokeo mapya muhimu katika ustawi wa jamii.

    Mtizamo mpya ukiwekwa katika wazo la zamani mageuzi hutokea.

    Hakuna kinachodumu zaidi ya mageuzi.

    Kuidumisha kawaida japo kwa masaa machache tu,ni lazima kuyabana na kuyaseta mageuzi kwa kutumia nguvu nyingi za Polisi na za Kijeshi hata hivyo nguvu hizo hazina uwezo wa kuyazuia mageuzi dumu daima.

     
  13. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu! Kesho viunga vya chuo kikuu SAUT-Mwanza vitazizima kwa ujio wa Dr Slaa pale atakapokuwa akiwasilisha mada yake khusu raslimali zetu na kiwango cha maendeleo. Katika kongamano hilo watoa mada wengine watakuwa Mpendazoe, Profesa Mulambiti na Rogerz. Mpaka sasa maandalizi yamekamilika ikiwa ni pamoja na kibali cha Police. Muasisi wa Taifa la China alipata kusema "CHUO KIKUU NI MAHALI AMBAPO FIKRA 100 ZINAPAMBANA AMBAPO FIKRA ZISIZO KIDHI MAHITAJI YA NYAKATI HUFA NA FIKRA ZINAZOKIDHI MAHITAJI YA NYAKATI HUCHIPUA." Naomba kuwasilisha.
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Good move!! Kuelimisha kwa njia kama hizo ni vizuri sana!! Ni rahisi kuwafungua minyororo watu wengi kwa mkupuo!!
     
  15. r

    rotlide New Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu nyumban doctor watabana ila wataachia peopleeeeees
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u r all welcome
     
  17. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...karibu dr wa ukweli,karibu sana Mwanza...
     
  18. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii siyo ya kukosa kesho mapema kumsikiliza rais wetu!
     
  19. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jiji la ukweli Dr. wa Ukweli. SAUT ntakuwepo na Kirumba ntakuwepo pia.
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna waganga wa kienyeji humu nini? Mbona sasa we are failing to think. This is thinkers' place.
     
Loading...