Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.SLAA kumbe Kibaraka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Oct 22, 2011.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifatilia mitazamo ya wanasiasa ndani ya AFRIKA ambao wengi wao wamelaani kuuawawa kwa GADDAFI lakini bwana SLAA kwake ni furaha kama waasi wa LIBYA ndipo nikagundua SLAA ni kivuli cha MABEPARI ambao anadhani watamsaidia baadae! Bora ya NAPE anaweza akawatetea watanzania wanyonge kuliko wewe unayefikiria madaraka tu! NAPE jipange sawa sawa nakutabiria uje uwe RAIS wa TZ nyota yako inang'aa hadi mafisadi wanakuogopa kuliko upizani kwa vile upo makini sanaa...
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Masaburi mengine yanafikirisha akili vibaya sana!!
    Nahisi vichwa vya baadhi ya watoa mada vimeumbwa na utumbo badala ya ubongo!!!
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Slaa ni Santuri
     
  4. g

    greenstar JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    changia maada kama wewe mjanja usikurupuke...tunahitaji AFRIKA HURU siyo kuletewa vichaa wa madaraka kama anavyofikiria SLAA.WE NEED ONE VOICE OF AFRICA BY AFRICANS NO MATTER WHAT POOR WE ARE!!!GADAFI DID A LOTS FOR LIBYANS THAN WHAT HE HAD BN FAULTED
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Ina maana mshamsahau Dr.wa ukweli?kama mmemsahau mtamjua vyema 2015 na ndo mtajua kumbe yeye ni kibaraka wa watanzania maskini wa nchi hii,ni bora ukawa kibaraka wa watu wako kuliko kuwa kibaraka wa Ghaddafi eti kisa alijenga msikiti pale Dom..J.K type!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Vichaa wote wapo CCM masaburi nyie!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Slaa yupo katika kundi lile la asilimia 70 ambalo bila shaka nawe pia umo!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa magamba banah!! Masaburi wakubwa nyie!
     
  9. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa Masaburi Makamba.
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ukiwa unategemea kugombea urais, huwezi kuonyesha sura zote!! kwani hawa wezi huwajui? fanya homework yako vizuri bana.
     
  11. Josephine

    Josephine Verified User

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani Gadafi alifanya lipi la kumsifu tunalojua watanzania? Mimi najua hakuna anaefurahia kifo,lakini anaye uwa kwa upanga atakufa kwa upanga hapo hakuna kumungunya maneno.watanzania wachache mnaomtambua Gadafi twambieni nini katufanyia.hata wananchi walibya wanafurahi kuwa huru,wengi wanakumbuka watoto wao.waume zao walivyouliwa kikatili,Gadafi hakuwa na utu kabisa nakumbuka enzi za Idi Amin kwani nilikuwa Uganda,nilisikia na kushuhudia mengi,ukatili aliofanya na kumfundisha nduli IdiAmin Dadaa.wema aliofanya Gadafi hauwiani na ubaya aliowafanyia wananchi wa Libya kila familia kwa namna moja au nyingine wamepoteza mtu juu ya ukatili wake.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hamjui Slaa kuwa ni mroho wa madaraka. Lazma ashibikie wahuni wenzake wa Libya.
     
  13. Josephine

    Josephine Verified User

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Slaa anasimamia anachokiamini.Siku zote ukweli ni gharama kwa anaeusikia.tumewazoea wote mnaopinga mwazo yake yatupasa kuheshimu na kutambua kile mtu anachosimamia,tulumbane kwa hoja.tuambieni Gadafi tutamkumbuka kwa lipi?kununua (aridhi yetu bure?kumiliki mahoteli yetu bure? Kutoa maamuzi juu ya nini kifanyike kwa viongozi wetu wasio na macho na midomo?TUAMBIENI
     
  14. Josephine

    Josephine Verified User

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Imekaa vizuri ingekuwa hivyo leo tusingetofautiana na Ivory Coast.time will tell kama Libya walichoka na mfumo wa kidictetor basi nasisi watanzania tutafika,tuko karibu meli inaelekea kuzama.
     
  15. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tupunguze unafiki kipindi khadafy anashambuliwa na hao mbwa koko kama alivyowaita tulikuwa kimya hakuna hata aliyethubutu kuchukua rungu kwenda kumsaidia hata wale alikuwa akiwapa misaada nao wakawa wanakwepa kuzungumzia mgogoro leo baada ya kifo chake ndiyo tunaibuka na nakupenda za kinafiki..rafiki wa kweli ni yule mmaye saidiana ktk shida na raha.
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hello josephine achana na huyo gamba hapo juu ubongo wake unahaja kubwa.
     
  17. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pole sana maana huo ndiyo mwisho wako wa kufikiri. kinachonichekesha hujatueleza ni kibaraka wa nani, umejuaje, Hisia za kifo cha Gaddaf ni multdimensional umeshindwa kulitambua hilo.Umeshindwa kujua kuwa hao Mafisadi leo Bwana mdogo Nape anaowasisitiza wajivue Gamba ni product ya kazi Ya Dr.
    Usikurupuke siku nyingine mdogo wangu andaa hoja na si ushabiki
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mabunduki Bwana!
     
  19. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani Dr ameonesha furaha kwa maneno gani? Tuambie alisemaje mpaka umlaumu kiasi hiki mkuu?
     
  20. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli nimeamini 100% ya mwili wa mwanadam ni mimaji michafu hasa wewe
     
Loading...