Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Kulipwa maslahi kama mbunge anastahili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HansMaja, Mar 8, 2011.

  1. HansMaja

    HansMaja Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kuna habari mheshimiwa Dr. W. Slaa anapokea mshahara mkubwa kuliko katibu mkuu yeyote wa chama cha Siasa Tanzania. Kuna ukweli kwenye hili?

    Sio kwamba napinga - anastahili kwani aliachia jimbo lake kwa maslahi ya chama.

    =========
    UPDATE - May 31, 2011
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sio kweli
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchokozi mwingine..duh!!
     
  4. n

    nmiku Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa ujiulize huo mshahara anmpa nani? Kama anapewa basi wanaompa wameridhika na kazi aitendayo ndiyo maana wakampa huo mshahara! Unatakiwa ufuatilie wanaoitafuna hii nchi wanatafuna kiasi gani na kutoka hapo ndio uulize maswali endelevu!
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mshahara ni siiri ya mtu, nani makubaliano kati ya mfanyakazi na mwajiri wake, sasa wataka kujua ya Slaa yatusaidie nini?
     
  6. IFM

    IFM Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitu Personal hivyo kijana funga domo... sasa akilipwa vizuri wewe inakuhusu nini?
     
  7. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata akilipwa mshahara mkubwa sawa tu kwani anafanya kazi kubwa na nzuri. Sio kama kina makamba na tambwe wanaolipwa jasho la wanyonge wa nchi hii kwa kuongea pumba na mashudu.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ukckia umbea ndo huu chacha! Kwn domo kaya makamba analpw kias gn?
     
  9. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Jipange upya uje na mawazo constructive mkubwa.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nenda kalete mshahara wa kikwete tukuambie wa dr. Acha hizo wewe!:a s 112::a s 112:
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,423
    Trophy Points: 280
    Anastahili sio kuwa na mshahara mkubwa kuliko makatibu wakuu wote, bali hata kuzidi wa Rais + PM kwa utumishi wake uliotukuka kwa wananchi ambao fedha zao ndizo zilipazo hiyo mishahara. Nenda kamweleze hivyo aliyekuagiza kuhoji hilo
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe unakuhusu nini, kwani kuna wakurugenze wangapi wanatumia kodi zetu vibaya.
     
  13. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hovyooo.Sasa unamuuliza nani?Kwanini hukudadisi zaidi "huko ulikosikia kuhusu ukubwa wa mshahara wa Dkt Slaa"?Unauliza anapata kiasi gani ili iweje?Unataka kwenda kumpiga kirungu?
     
  14. c

    chipanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    hayo ni majibu ya great thinkers, ....uliza tena!
     
  15. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huo mshahara wa slaa wewe unataka kuujua wa nini, kwani mshahara wako anaujua nani, we are not interested
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    pamoja sana...yaani Dr.Slaa mimi namtazama kama rais sio mkwere kazi kujichekesha chekesha tu
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MS anawachezea sana JF mods... sijui ana nguvu gani
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dr slaa natimiza masharti ya bargaining strength. Ukienda kuomba kazi nawe ubargain si kumwogopa mwajiri. Nampongeza dr.slaa. Ila sitaki kujua anapokea sh.ngapi wakati wanyonyaji wenye asili ya kiarab na kisomali wanazidi kuzamisha mirija kwenye mwili wa Mtanzania!
     
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mtoa hoja weka mshahara wa mzee wako makamba tuujadili kwanza.
     
  20. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia CHADEMA wanaitangaza hiyo nafasi ya ukatibu mkuu. Apply Kama unasifa?
     
Loading...