Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kukosa kura za baadhi ya vijana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 20, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Leo nilikuwa mtaani nkawahoji vijana wachache kuhusu uchaguzi.
    Wachache wao walikuwa wachuuzi wa vitu vidogo vidogo ambao hunyemela bar kupata wateja wengi wao walionekana kuwa wamejiandikisha ila ukimuuliza utaenda kupiga kura.Wengi wao wakasema hawataenda kupiga kura kwa sababu mgombea wanaemchagua miaka nenda rudi hashindi so hawaoni sababu ya kwenda ungua na jua wakati mshindi anajulikana.
    Nkawauliza iwapo Slaa atashinda je utashangilia wengi wakajibu ndio,then nkawatwanga maswali kuwa kwa nini usiwe sehemu ya HUO USHINDI wengi wao waliishia kucheka tuu.
    Kuna mzee pembeni akadakia Slaa ana support ya vijana wengi ambao wengi hawaendi kupiga kura madhara yake wazee wakienda CCM itaendelea kubaki madarakani daima.
    My plea to you all ni kuwaelimisha hawa vijana wetu mbaya zaidi wapo niliokuwa nachart nao ni garaduate bado wana mtazamo kuwa nipige nisipige matokeo yanajulikana.
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kugusia hili tatizo nikajibiwa hovyo hovyo. Bado watu wengi hawaamini wakipigia upinzani kura zao zitahesabika. Kwa sababu hii wengine wanadai bora kupigia ccm au kutokupiga kura. Kwa bahatibaya hakuna mkakati wa kutumia vyombo vya habari kurekebisha hili tatizo. Kwa kuwa watu wanakereketwa hapa jamvini wanadhani wapiga kura wote wanatembelea hapa
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Campaign Team ya Chadema CuF na CCM wako wapi wawashauri waende kupiga kura ikiwezekana beba wakapige kura
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina ukweli mimi vijana ninaowajua wako gado
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nathani inabidi tuwe makini na watu ambao kila mara wanaponda taadhari zote zinazotolewa hapa. Wana-generalize ushsbiki wao kuwa ni wa kila mtanzania. Kwani ukifanyia kazi tahadhari ndo tunapoteza Uchaguzi? Nadhani ni kinyume chake
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    taifa la kesho
     

    Attached Files:

  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh inastua sana. ila naamini kwamba jinsi vuguvugu la mabadiliko linavyosogea mbele ndivyo nao watapitiwa na upepo na kufanya maamuzi sahihi hapo oktoba.
    Hilo nalo NENO
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    hapo ndio haja ya mwanakijiji inapokuja kuwa inawezekana kuwa sisi wenyewe wapenda mabadiliko tukawakatisha tamaa wapiga kura kkutokana na kulipa kipaumbele suala la wizi wa kura.

    So kutokea sasa everybody should be positive about this election. Hii itasadia pia kuwa na stable nation post election period
    .
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama hawajajiandikisha kupiga kura Oktoba watakuwa wameishachelewa. Ambaye hajaamua mpaka sasa si mpiga kura. Kwa kweli swala la vijana, hasa wa vijiweni, kukosa misimamo linatia shaka. Wao wanaenda kwenye mikutano ya kampeni kusikiliza Bongo Flava (JK) au kuona helikopta. Lakini hili si tatizo la vijana bali ni tatizo la vyama, hasa pinzani.Havikulifanyia kazi ingawa vilijua kuwa kwa sasa ndiyo block kubwa ya wapiga kura. CCM ina uhakika na vijana wake. Sina uhakika na Chadema, CUF, etc.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Maskini weee, huyo mzee nadhani si mmoja wa wale wa africa mashariki ndo maana kasema hivyo maana wale wa africa mashariki ( jumuiya) sidhani kama hata wamejiandikisha watampigia mshkaji, handsome wa bagamoyo
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hata mimi napingana naye kiasi.

    wachache sana hawatapiga. hasa wanaoamini kula ni jambo la kipaumbele kabla hata ya kufanya kazi.
     
  12. m

    mzeewadriver Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pinga kwa evidence mkuu
     
  13. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tamasha la Kuhamasisha Vijana Kupiga Kura, Oktoba 23 2010 Viwanja vya Sayansi
     
  14. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    VIJANA wamehamasika ile mbaya hata wale waliouza kura sasa wanaanza kuzifuatilia kwa waliowauzia.

    Hao wanaosema vijana hawatapiga kura aibu iwajae..
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hili tatizo lipo pande zote wapo wazee ambao safari hii haweendi kupigakura kwa sababu wanaona CCM itaanguka tu. Kwa hiyo msiangalie upande moja tu hili ni panga linakata sehemu zote mbili.
     
Loading...